Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องm2n-eกับ Thermalright120extremeหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องm2n-eกับ Thermalright120extremeหน่อยคับ

คือผมจะซื้อมาใส่อะคับ ถามร้านเค้าบอกว่า m2n-e ต้องใส่120extremeแนวนอน
    พัดลมเป่าขึ้นไปหาpsu ท่านใดเคยมีประสบการ หรือใช้ตัวนี้อยู่ ช่วยแนะนำหน่อยคับ
    ขอบคุณคับ

ผมใช้ m2n-e ครับแต่ซิงเป็นของ infernity ก็มีปัญหาแบบเดียวกันครับ ใส่แนวนอน แต่ดีที่ซิงค์มันอัดค่อนข้างใหญ่ เลยใส่พัดลมอีกด้านได้ อิอิ แต่ก็ว่าจะเปลื่ยนเหมือนอกัน บอร์ดพร้อมซิงเลย ไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่

Comment

Originally posted by Satanic View Post
      ผมใช้ m2n-e ครับแต่ซิงเป็นของ infernity ก็มีปัญหาแบบเดียวกันครับ ใส่แนวนอน แต่ดีที่ซิงค์มันอัดค่อนข้างใหญ่ เลยใส่พัดลมอีกด้านได้ อิอิ แต่ก็ว่าจะเปลื่ยนเหมือนอกัน บอร์ดพร้อมซิงเลย ไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่
      ผมจะใส่มันดีไหมเนี่ย มีผลกับpsuหรืออเปล่าถ้าเป่าขึ้น ให้psuดูดออก
      พอดีpsu dual fan เอ่อ!

Comment

ต้องทำใจครับ บอร์ททุกรุ่นที่เป้น am2 ปัญหาเดียวกันหมดเลย

Comment

Working...
        X