Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับมีปัญหากับ GPU-Z 0.1.5 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับมีปัญหากับ GPU-Z 0.1.5 ครับ

ดาวโหลดมาแล้วพอเข้าไปคลิก แล้วมันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ ใครพอรู้ไหมครับ ว่าเกิดจากอะไร การ์ดจอผม XFX 8800 GT 512Mb อ่ะครับ
    Attached Files

ลองถอยกลับไปใช้ V. เก่าๆดูครับ

Comment

สงสันวินโดวส์เอ๋อนะ

Comment

ลืมบอกไปผมลง Driver ตัวนี้อ่ะครับ 169.28_forceware_winXP_32bit_english_whql.exe ก็ลงได้ไม่ฟ้องอะไรแต่เข้าไปใช้ GPU-Z 0.1.5 ไม่ได้สักที
        SPEC:
        Mainboard : Gigabyte GA-965P- DS4 Rev 2.0
        Ram : Geil Ultra PC-6400 Bus 800 1GHz*2 CL 4
        VGA card : XFX 8800 GT 512 Mb G92
        Supply : Thermaltake 650 W ไม่รู้เป็นที่อะไรอ่ะครับ ช่วยตอบที

Comment

เครื่องผมลง XP SP 2 รุ่นเอ่ะครับ แต่ Update Service pack เอาทีหลัง แต่ก็ Update pack เยอะน่าดู ลงโปแกรมใหม่ๆ ดีๆ ไปก็เยอะ ไม่อยากล้างเครื่องใหม่อ่ะครับ แต่อยากใช้โปแกรมนี้จัง

Comment

ได้ทำตามที่บอกยังครับ --

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
              ได้ทำตามที่บอกยังครับ --
              รูปใครหว่า เอิ๊กกกกกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by dears View Post
                อ๋อ....สงสัยรูปน้องชาย

เหอะๆๆๆ

Comment

Originally posted by dears View Post
                  !?!

Comment

ต้องลองกลับไปลง Window ใหม่เลยเหรอครับ จะคุ้มไหมเนี่ย สงสัยอดใช้แล้วล่ะ ลงโปรแกรมกับ เกมส์ไปบานเลย รอเครื่องเน่าเมื่อไหร่จะหา Window Ver. เก่าๆมาลง แนะนำ XP V. อะไรดีครับ ที่เพื่อนๆใช้กันแล้วไม่มีปัญหา แล้วใช้ GPU-Z 0.1.5 ได้

Comment

มีปันหาเหมือนกัน กดรันแล้วไม่มีรัยเกิดขึ้นเลย แต่โปรเซสทำงานหนักอีก เครื่องค้างด้วย รวนไปเลย ต้องรีเครื่องหลายรอบกว่าจะหาย - -

Comment

Working...
                      X