Announcement

Collapse
No announcement yet.

Athlon LE 1620 กับ X2 3600+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Athlon LE 1620 กับ X2 3600+

2 ตัวนี้ตัวไหนน่าสนใจมากกว่ากันครับ ราคาต่างกันนิดหน่อย ตัดสินใจไม่ถูก ช่วยฟันธงครับ พี่น้องครับ

x2 3600+ โลดครับ ไม่ก็ x2 4000+

Comment

x2 3600 คับ แต่คงหายาก มือ1 ก้อ x2 4000+ คับ

Comment

X2 3600+ครับ

Comment

X2 3600+ อยู่แล้วล่ะครับ

ทำงานหนักๆ ได้หลายอย่างกว่าครับ

Comment

ตอนเเรกจะซื้อAthlon LE 1620 เหมือนกัน เเต่x2 คุ้มกว่าครับเพิ่มนิดหน่อย ในการใช้งาน

Comment

ตอนเเรกจะซื้อAthlon LE 1620 เหมือนกัน เเต่x2 คุ้มกว่าครับเพิ่มนิดหน่อย ในการใช้งาน
              สำหรับบางคน ที่ไม่ใช้ความสามารถของ Dual Core เช่น คุณเสมียน หรือ office เล่นคอร์เดียวก็ถือว่าคุ้มครับ

คุณเสมียน หรือ Office ทั่วๆ ไป เล่นเน็ท Sempron ก็คุ้ม ครับ

เล่นเกมส์ Online ทั่วๆ ไป ตัดต่อรูปภาพ Athlon64 ก็คุ้ม ครับ

เกมส์หนักๆ งานหนักๆ ค่อยว่ากันถึง X2 อีกที

Comment

เลือกตามการใช้งานดีกว่าครับ

Comment

ถ้าใช้งานที่ใช้การประมวลผมเป็นแบบซิงเกิลคอร์ แอลอี กินครับ แต่ถ้ามัลติคอร์เมื่อไรแอลอีเดี้ยง

Comment

ถ้ามีบอร์ดเทพ หวังจะเอามาคล๊อก ผมว่า LE ก็โอเคนะครับ

Comment

ถ้าแปลงไฟล์อย่างเดียวไม่ทำอย่างอื่นควบคู่ไปด้วย LE กินครับ

เพิ่งเห็นราคา LE แพงกว่า X2 3600+ นี่ครับ แพงกว่ากัน 110 บาท
                      Last edited by Drunk; 7 Jan 2008, 18:17:18.

Comment

Athlon LE 1620 >>>> Clear Winner for Games

Athlon LE 1620 is clear Winner for Games.
                        it's 15-20% faster than X2 3600.
                        I tried it myself....believe me..because
                        1.9 2.4(LE) Clock Speed
                        512 1024(LE) L2

Comment

LE แรงมิใช่น้อยเลยนะ เพื่อนใช้อยู่ ผมยังทึ่งกับความแรงอยู่เลย

Comment

ขอเลือก2หัวครับ

Comment

Working...
                            X