Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ไปซื้อ P5N32E-SLi มาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้ไปซื้อ P5N32E-SLi มาครับ

พอดีจะไปซื้อ P5KC ราคา 4700 บาทครับ แต่ พอไปถึงเห็น P5N32E-SLi 680I ครับ

ราคา!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

5500 บาท HwH สาขา มาครั้งก่อน(ก่อนปีใหม่ 8900 บาทครับ)งามวงวานครับ แต่

มันเหลือ 2 คัว ผมเอาไปตัว แล้วมีน้าอีกคนนึง เอาไปอีก1 หมดครับท่าน 680I ราคาแบบนี้

เดี๋ยวเอาผลเทสกับถ่ายตัวเป็นๆมาให้ดูครับ

มาแล้วครับ สเปคตามนี้เลย

รูปที่ 2 จ้า

รอบนี้05
    Last edited by jajaboss; 8 Jan 2008, 11:57:30. Reason: P5N32E-SLi + 8600GT + E6400 =? ผลเทสอยุ่ที่นี้

รอชม

Comment

อิอิ 06 sample score 5506

Comment

ประกันเหลือ 1 ปีใช่ไหมท่าน

Comment

รอชมครับ (เดี๋ยวมี SLI โชว์)

Comment

รอชมคับผม ^^

Comment

ราคานี้ผมเจอก็โดนเหมือนกัน อิอิ อิจฉาจัง

Comment

บอร์ด 680i ไม่รองรับ Penryn Quad core นะ

Comment

Originally posted by boXy View Post
                  บอร์ด 680i ไม่รองรับ Penryn Quad core นะ
                  ขอ SLI ได้ก็พอครับ

Comment

ประกันเหลือ 1ปีครับ Striker ก็ลดเหลือ 10,000 ประกันปีเดียวเหมือนกัน -_-''
                    เข้าใจว่าคงเร่งโล๊ะ เพราะมันไม่รับ Penryn Quad core และชิปเซตตัวใหม่ของ Nvidia ที่รับ Pci-e 2.0 ก็จะมาแล้ว
                    แต่ถึงยังไง 680i กับราคา 5,500 ก็โอเคละนะ

ASUS LGA 775 Striker Extreme NVIDIA 680i SLI FSB1333 D 1 Yrs. ALC 10000
                    ASUS LGA 775 P5N32-E SLI NVIDIA FSB1333 DDR2 1 Yrs. ALC 5500
                    Last edited by Antfield; 7 Jan 2008, 14:06:49.

Comment

อิอิอิ ภาพแรกกำลังมาครับ

Comment

ตื่นเต้ล

Comment

มาแล้วครับ สเปคตามนี้เลย

Comment

รูปที่ 2 จ้า

Comment

ผิดหมวดครับ

จำได้ว่า เคยเห็นเว็บนอก เอารุ่นนี้ แต่ใช้ BIOS Mod นรกอะไรไม่รู้ ทำ SLI คะแนน 3D 06 เพิ่มขึ้น 70%

ลองหาๆดูครับ ตัวนี้คงเล่นมันส์น่าดู รอชมอยู่เช่นกัน ^_^

Comment

Working...
                              X