Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะซื้อได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะซื้อได้ที่ไหน

ผมอยากได้3850 แต่ผมอยู่อยุธยา ผมไปถามที่ร้านโลตัสยุดยาเขาบอกของยังไม่เข้าผมก็งงทั้งที่พี่ๆในเว็บซื้อกันมาแล้ว แต่ยุดยาเขาจะรับของจาก jib มันไม่มีขายหรอ
    แล้วมันมีกี่ยี่ห้ออะ msi ของมายัง ขอบคุณครับ

โอนตัง สั่งจากเวปได้นี้ครับ เดี๋ยวเค้าส่งพัสดุให้ นะ
    เพือนผมชอบสั่งของจาก Advice นะ ของถึงใช้งานได้ดีหมด อะ (โทรเช็ค โอนตัง ส่งแฟกซ์ ของส่งมา)
    แต่ผมไม่ชอบ ได้จับ ได้ดู ค่อยซื้อจ่ายตังนะ

Comment

ATI แนะนำ 2 ยี่ห้อครับ
      1. Sapphire
      2. Power Color

Comment

ต่างจังหวัดก้องี้แหละครับ ไม่ใช่ว่าของยังไม่มา แต่ร้านมันไม่ได้เอาของมามากกว่า ตัวแทนจำหน่ายจาก JIB ที่ชลบุรี จนบัดนี้มันยังไม่เอา 8800GT มาเลย พวกนี้ช่างหัวมันเถอะเสียเวลาไปถามมันเปล่าๆ สั่งซื้อจากร้านในพันธ์ทิพย์เถอะครับ สั่งวันนี้พรุ่งนี้ก็ได้แล้ว รวดเร็วมาก ผมก็สั่งเอานะส่วนใหญ่ สั่งจาก TKcom โอเคทุกอย่าง คุณปลาคุณกุ้ง ไว้วางใจได้

Comment

ของแรงๆส่วนใหญ่มันอยู่ในกทม.นี้แหละ ต่างจังหวัดเสียเปรียบยัดเยียดแต่ 6200tc 8400gs 8500gt

หุหุหุ

Comment

น่านดิ อย่ามองว่ามีแต่ user ระดับพื้นๆ hardcore ก็มีเยอะ

Comment

ผมก็อยู่อยุธยานะ ใช้วิธีสั่งทางเน็ตตลอด ง่ายดี

Comment

Originally posted by sphasuta View Post
                ผมก็อยู่อยุธยานะ ใช้วิธีสั่งทางเน็ตตลอด ง่ายดี
                อยู่แถวไหนครับ

Comment

Originally posted by maxsaag View Post
                  ของแรงๆส่วนใหญ่มันอยู่ในกทม.นี้แหละ ต่างจังหวัดเสียเปรียบยัดเยียดแต่ 6200tc 8400gs 8500gt หุหุหุ
                  ถูกต้องเลย ยัดให้จัง ผมแหละเบื่อถ้าคนไม่ใส่ใจก็จะซื้อไปแต่ผมว่าเม็ดเงินทุกบาทต้องคุ้มค่า ผมเลือกที่คุณภาพมากกว่า และก็ใฃ่ว่าของแพงจะดีเสมอไป ซื้อตามความพอใจ แต่ก็ต้องให้คุ้มค่า อยู่ ตจว.เสียเปรียบจริงๆ ขนาด x2 4000+ ยัง3000ปลายๆๆเลย

Comment

Originally posted by theanchai056 View Post
                    อยู่แถวไหนครับ
                    พักอยู่แถวคานหามคับ ใกล้ที่ทำงาน

Comment

Originally posted by theanchai056 View Post
                      ถูกต้องเลย ยัดให้จัง ผมแหละเบื่อถ้าคนไม่ใส่ใจก็จะซื้อไปแต่ผมว่าเม็ดเงินทุกบาทต้องคุ้มค่า ผมเลือกที่คุณภาพมากกว่า และก็ใฃ่ว่าของแพงจะดีเสมอไป ซื้อตามความพอใจ แต่ก็ต้องให้คุ้มค่า อยู่ ตจว.เสียเปรียบจริงๆ ขนาด x2 4000+ ยัง3000ปลายๆๆเลย
                      ทำไมที่ขอนแก่น 2400-2500 ที่ไหนขายครับ 3000 เดี๋ยวฝากผมซื้อก็ได้อิอิ

Comment

Originally posted by Khow View Post
                        ทำไมที่ขอนแก่น 2400-2500 ที่ไหนขายครับ 3000 เดี๋ยวฝากผมซื้อก็ได้อิอิ
                        โลตัสยุดยาอะครับ ดูในเว็บกะที่ร้านคนละเรื่องเลย อยากได้ 3850 มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆถ้าปลายเดือน 3870 จะลดถึง7000ไหมหนอ โลภอิอิ

Comment

Working...
                        X