Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบผมที

คือ ผมได้ไปซื้อการ์ดจอมา Asus EN8400GS นิ มัน ดีหรือไม่ดีครับ คุ้มกะเงินที่เสียไปป่าว อยู่ อุบล เค้าขายกัน 1900 ครับ ช่วย แนะนำด้วย

พูดตรงๆ นะครับ ดีกว่าออนบอร์ด บางรุ่นที่แรงๆ นิดดดดดดดด หนึง (ไม่เวิร์ก)
    แนะนำเก็นเงินนิดครับ ซัก 2000 กว่าๆ เอา GF7300GT DDR3 256M 128B แรงกว่ามากมาย (คุ้มกว่าเยอะเลย)
    *ผมก็จบ ราชภัฎ ที่นั้นนะครับ ( การจักการ บริหารคอมธุรกิจ )

Comment

แต่ ก็ช้าไปแล้ว ครับ ซื้อมาติดตั้งเรียบร้อย ผมไม่ได้เล่นเกมส์ไรหนักครับ เล่น Cabal เท่านั้น
      ผมก็เรียน ราชภัฏเหมือนคุณแหละ ผมอยู่ วิทย์ คอม น่ะครับ ยินดีที่ได้รู้จัก

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        พูดตรงๆ นะครับ ดีกว่าออนบอร์ด บางรุ่นที่แรงๆ นิดดดดดดดด หนึง (ไม่เวิร์ก)
        แนะนำเก็นเงินนิดครับ ซัก 2000 กว่าๆ เอา GF7300GT DDR3 256M 128B แรงกว่ามากมาย (คุ้มกว่าเยอะเลย)
        *ผมก็จบ ราชภัฎ ที่นั้นนะครับ ( การจักการ บริหารคอมธุรกิจ )
        ตามนี้แหละคับ

Comment

Originally posted by nongeuang View Post
          แต่ ก็ช้าไปแล้ว ครับ ซื้อมาติดตั้งเรียบร้อย ผมไม่ได้เล่นเกมส์ไรหนักครับ เล่น Cabal เท่านั้น
          ผมก็เรียน ราชภัฏเหมือนคุณแหละ ผมอยู่ วิทย์ คอม น่ะครับ ยินดีที่ได้รู้จัก
          ครับ ผมก็ใช้ GF8400 เหมือนกัน ( ตามรายเซ็น เล่นแต่ YURI 555+ )
          เกมส์หนักๆ ก็ปรับ LOW พอเล่นได้ อาศัยแรมเยอะได้เปรียบ ( มี PC เล่นอยู่อีกเครื่องอะ หิหิหิ )
          ครับยินดีที่ได้รู้จักเช่นกัน ผมจบมา 6 ปีละ (จบปี 2544 มั้ง )

Comment

หมายความว่า ไม่คุ้มกะเงินที่ เสียไป ขายเลยใหม นิ เพิ่งใช้ได้ 1 วัน เอง

Comment

ปิดเทอมนี้หา การ์ดตัวใหม่ที่ แรงๆมาใช้ ราคา การ์ด มัน จะถูกลงใหมครับ

Comment

Originally posted by nongeuang View Post
                หมายความว่า ไม่คุ้มกะเงินที่ เสียไป ขายเลยใหม นิ เพิ่งใช้ได้ 1 วัน เอง
                ใช้ๆ ไปเถอะครับ ไงๆ ก็ดีกว่าออนบอร์ด นะ หิหิหิ
                เอาออก TV ได้ด้วยอะ ^^ ใกล้ๆ หมดประกันค่อยขายก็ได้ หรือเก็บเป้นการ์ดสำรอง นะ

ปิดเทอมนี้หา การ์ดตัวใหม่ที่ แรงๆมาใช้ ราคา การ์ด มัน จะถูกลงใหมครับ
                ถูกลงเรื่อยๆ นั้นละครับ ตามกลไกลตลาด (สินค้า IT) ตัวเเรงๆ ออกมา ของเดิมก็ค่อยๆ ถูกลง นะ

Comment

8800 gt จะลง ถึง 4000 ใหม ครับ ความเป็นไปได้ กี่ เปอ

Comment

Working...
                  X