Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้โปรแกรมที่ใช้สร้างเสียงดนตรีน่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้โปรแกรมที่ใช้สร้างเสียงดนตรีน่ะครับ

อยากได้โปรแกรมที่ใช้สร้างเสียงเครื่องดนตรีอย่างพวกลมไม้ กับพวกทองเหลือง แล้วก็เครื่องสาย...
    เคยเห็นเพื่อนคนหนึ่งที่ไม่ได้ติดต่อกันนานแล้วใช้แต่งเพลงน่ะครับ แต่ติดต่อเขาไม่ได้แล้ว... ใครช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมครับ

Finale2008ครับ มีทุกอย่างให้เลือกสรรค์ หาโหลดได้แล้วตามบิตนอกชั้นนำทั่วไป
    เวลาเปิดมาก็จะเป็นบรรทัด5เล้นให้ใส่โน็ต แล้วก็กดเล่นได้เลยครับ ทำเสร็จแล้วจะปรินท์ก็ได้ อัดเป็นWavก็ได้ กรณีใช้Konikat Player (ถ้าจำชื่อไม่ผิดนะ) แต่เสียงเพราะกว่าMidiครับ หรือจะเป็นMP3 กรณีMidi Sync

ว่าแต่.. ต้องการแบบนี้ใช่ไหมครับ

Comment

Working...
    X