Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bio.4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bio.4

ออนบอร์ด ALiveNF6G เล่น Bio4 ได้ใหม

ออนบอร์ดอย่าเสี่ยงเลยครับ การ์ดจอน่าจะ 7300GT ขึ้นนะครับ
    เกมส์นี้ไม่ค่อยกินทรัพยากรณ์เท่าไร

Comment

สบายบรือเลยจ้า เล่นกับ os vista ด้วยซ้ำ ยังลื่นแทบหัวแตกเลย

Comment

ฟามยู้ จดจดจด

Comment

สะดือโบ๋
          แต่ภาพไม่ค่อยสมูทเท่าไร -*-

Comment

โอว์ ออนบอร์ดแรงขนาดเล่น Bio4 ได้เลยหรอครับเนี่ยยยย

Comment

Originally posted by manee51 View Post
              สบายบรือเลยจ้า เล่นกับ os vista ด้วยซ้ำ ยังลื่นแทบหัวแตกเลย
              GF6150 SE onboard
              เล่นได้แต่ไม่ลื่นแนะนำให้หา CPU แรงๆหน่อยพอช่วยได้ที่ 800*600
              ถ้าเล่นกับ Patch 1.1 ที่เพิ่ม shader ขึ้นมา
              แต่1.0 อย่าไปเลยสีสันทุเรศสุดๆ
              test system
              WinXP SP2
              GF 6150SE Onboard 128MB
              Athlon 3000+ @2.2GHz
              DDRII 667 512MB
              กระตุกครับที่ 800*600
              ส่วน VGA แค่ GF6200 ก็เล่นได้แล้วครับ
              ถ้าจะเอาลบเหลี่ยมแบบเต็มพิกัดแนะนำ 7600GT ขึ้นไป

Comment

อืม ถ้าเป้น bio 4 ที่พอลงเสร็จแล้ว ก็ เล่นได้เลย ไม่มีปัญหาครับ การ์ดจอ จ่ำๆ สามารถเล่นได้ ตั้งแต่ 5200fx
                แหละนะ
                แต่ถ้าลง pacth ภาพ สวยแล้ว จะเล่นกระตุกขึ้นมากเลย เพราะ มันทำให้ภาพ สวยดูดีขึ้นเยอะ

Comment

Bio4นี่ลบรอยหยักไงอ่ะครับปรับในไดร์เวอร์หรอ

Comment

Working...
                  X