Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้ามาเปรียบเทียบ HEATSINK กันหน่อยครับ 2ตัวนี่ socket 775

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้ามาเปรียบเทียบ HEATSINK กันหน่อยครับ 2ตัวนี่ socket 775

เป็นHEATSINKเดิมๆเลยครับ ท่านๆคิดว่าตัวไหนน่าจะระบายความร้อนได้ดีกว่ากัน
    ตัวที่1. หนากว่า หนักกว่า
    ตัวที่2. ฟินบางกว่า หน้าสัมผัสเรียบกว่า น้ำหนักเบา
    ถ้าใช้ที่ความเร็วพัดลมที่เท่ากัน ท่านคิดว่าตัวไหนเย็นที่สุด
    Attached Files

ผมว่าตัวหนาร้อนช้าแต่ก็คงเย็นลงช้าด้วย ตัวบางก็คงขึ้นเร็วลงเร็ว ผมเลือกตัวบางคับ อิอิ

Comment

Originally posted by 200sx View Post
      ผมว่าตัวหนาร้อนช้าแต่ก็คงเย็นลงช้าด้วย ตัวบางก็คงขึ้นเร็วลงเร็ว ผมเลือกตัวบางคับ อิอิ
      ว่าจะจะเอาไปใส่อยู่แต่ผมก็เลือกไม่ถูกเหมือนกันว่าตัวไหนเย็นกว่า

Comment

เบอร์2คับผมเพราะ ตัวบางร้อนเร็วกว่าและเย็นเร็วกว่าทำให้มีการถ่ายเถความร้อนได้มากกว่าคับผม

Comment

ตัว2คับหน้าสัมผัสดูดีกว่าคับ

Comment

YesSir! ตกลงผมใช้ตัวสองครับ

Comment

มีทั้งสองตัวทำไมไม่ลองดูทั้งสองตัวเลยหละครับ

Comment

OOPz ซิงค์ Intel 775 มีแบบ สี่เหลี่ยมด้วยเหรอครับนั่น !
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เบอร์ สอง ครับ

Comment

Originally posted by fedora038 View Post
                    มีทั้งสองตัวทำไมไม่ลองดูทั้งสองตัวเลยหละครับ
                    ผมขี้เกรียจถอดเข้าๆออกๆอ่ะครับ

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                      OOPz ซิงค์ Intel 775 มีแบบ สี่เหลี่ยมด้วยเหรอครับนั่น !
                      มีครับตัวนีถอดมาจากเครื่องHP มันใช้อยู่กับ CPU 519K ครับ

Comment

เบอร์ 2 คับ

Comment

กดเบอร์สองด้วยคน

Comment

เบอร์ 2 อีกหนึ่งคน

Comment

เอาเบอร์ 2 น้อง เ่อ่อ น้องเบอร์ 2 เร่งแขกเป่า แล้วบริการดีไหม? อ้าว อ้าว อ้าว ไม่ใช่นี่หว่า อ้าว อ้าว อ้าว....

Comment

Working...
                              X