Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของพวกนี้มือสองต้องใช้ตังเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของพวกนี้มือสองต้องใช้ตังเท่าไหร่

ของพวกนี้มือสองต้องใช้ตังเท่าไหร่ซื้อครับ
    AMD Athlon X2 4000+
    Asrock Alive NF6P
    Corsair value 1x2 G
    Nvidia 7300 GT Maxx
    Western Digital 160 GB 8M buffer
    Asus DVD RW
    Cool ! COOL CASE (N/A)
    Mouse & Key Pro destop (Logitech)
    Sumsung G793 MG 17"

จะเอาไปเล่นเกมออนไลน์กับโหลดบิตค้าบบบ ---- เจ้านายยยย

กำลังช่างใจว่าจะปล่อย x2 4400+ กับ m2n-e ซัก 5k พอสนไหมครับของเดือนเดียว

Comment

แล้วไปเล่นไรอ่ะท่าน
      4500 น่าสนใจ
      *-*

Comment

5000+ BE ครับ
        กับ
        m3a32mvp Deluxe ครับ แต่ตัวนี้ยังไม่มีวี่แววว่าจะมาเมื่อไหร่เลย เห้อ

Comment

การ์ดจอจะซื้อทั้งทีเอาสูงกว่านี้หน่อยครับ ไม่งั้นมันต่างไม่เยอะ
          ราคาของใหม่มันปรับลงเเล้วครับ ราคามือ2ก็คงถูกกว่าไม่มาก บางอย่างเทียบดูใหม่ได้ก็ดีจะไม่มีปัญหาประกันด้วย

Comment

Working...
          X