Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMDตัวน้อยๆ อย่างแรงงงงง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

บอร์ดไรอ่ะครับ
    ลองลดบัส PCI-Ex ลงครับ
    อาจจะหายนะ

Comment

ล๊อคนี่หมายถึงไม่ต้องไปปรับเหรอครับ เห็นมัน100อยู่

Comment

อ่าว มัน 100 อยุ่แล้วเหรอครับ?

หรือว่า CPU แรงขึ้น การ์ดจอเลยถูกรีดพลังมากขึ้นหว่า?

Comment

ยินดีด้วยครับ ที่ได้ของแรงในราคาถูกสุดๆ

Comment

ไม่ธรรมดานะครับ ดูแล้วไงก็แรง เดียวจะช่วยทำให้แรงขึ้นครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
              อ่าว มัน 100 อยุ่แล้วเหรอครับ?

หรือว่า CPU แรงขึ้น การ์ดจอเลยถูกรีดพลังมากขึ้นหว่า?
              ซิ้งค์มือจับไม่ได้ เม็ดแรมร้อนจี๋เลย เมื่อก่อนใส่กับ Celeron D 2.9 พออุ่นๆ

Comment

กะจะเอาให้แรงหายใจรดต้นคอ Athlon FX แบบ Single Core งั้นสินะ

Comment

มันต้องลากให้ครบทุกอย่างครับ Main, VGA, Ram ถ้าลงตัวมันจะนิ่ง เหมือนเครื่องทำงานปกติ ถ้าลากไปสุดเเค่บางอย่าง จะได้ตัวเลขสุงเเต่ทำงานลำบาก อย่างที่มีปัญหากะการ์ดจอตอนเเรกนั่นล่ะครับ

Comment

Working...
                  X