overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Results 1 to 18 of 18

Thread: ผมถูกลบจากสมาชิกภาพ

O-Man
    Guest

Angry ผมถูกลบจากสมาชิกภาพ

ผมถูกลบจากสมาชิกภาพ หาชื่อตัวเองไม่เจอ หายจ้อยไปเลย

ล็อกอินก็ไม่ได้

ถ้าเป็นโดยเจตนา ก็กรุณาบอกนะครับ จะได้บ๊ายบาย

ขอเหตุผลด้วยครับท่าน เวบมาสเตอร์ (เจ้านายแห่งเวบไซต์)

OverclockZone Member spin 9's Avatar

เว็บบอร์ดใหม่ ต้องสมัครสมาชิกใหม่นะครับ
    ไม่สามารถใช้ username และ password จากเว็บบอร์ดเดิมได้ครับ
    ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ขั้นตอนการสมัครสมาชิกอย่างละเอียด

ผู้มาเยือน
    Guest

Angry เข้าใจละ สมัครใหม่หมดเลย

อืมม์ กำ

เข้าใจละ สมัครใหม่หมดเลย

เออ เออ แล้วเราก็ต้องเริ่มนับหนึ่งกันอะนะ

เข้าใจความหมายของคำว่า **database** แล้วอะครับ (มีไว้ทำ?)

เฮ้อ.............

OverclockZone Member nutman's Avatar

เป็นเพียงแค่ตัว เลขครับ ^_^

OverclockZone Member tiklarlar's Avatar

สมัครใหม่โลดค่ะ

OverclockZone Member Pat_CSSU's Avatar

Quote Originally Posted by ผู้มาเยือน View Post
    อืมม์ กำ

เข้าใจละ สมัครใหม่หมดเลย

เออ เออ แล้วเราก็ต้องเริ่มนับหนึ่งกันอะนะ

เข้าใจความหมายของคำว่า **database** แล้วอะครับ (มีไว้ทำ?)

เฮ้อ.............
    ผมเชื่อว่าคงไม่มีใครมานั่งทำหรอก จำนวนสมาชิกเรือนหมื่น
    มีทั้งแบบสมัครมั่ว สมัครลองระบบ เริ่มใหม่เลยน่ะง่ายดี

OverclockZone Member ไก่...ตาแตก's Avatar

เริ่มใหม่อะ ดีจาตาย... เหมือนเป็นเด็ก เพื่องสมัครไม่กี่วันเอง

หน่วยจู่โจม guru's Avatar

ผมก็สมัครใหม่เหมือนกันครับพี่กิจ

ohm123
    Guest

Talking

Quote Originally Posted by Pat_CSSU View Post
    ผมเชื่อว่าคงไม่มีใครมานั่งทำหรอก จำนวนสมาชิกเรือนหมื่น
    มีทั้งแบบสมัครมั่ว สมัครลองระบบ เริ่มใหม่เลยน่ะง่ายดี
    ครับแสดงว่าพอสมาชิกถึงเรือนหมื่นก็มีแววต้องมานั่งสมัครใหม่ใช่ป่ะครับ

OverclockZone Member foduck's Avatar

เอาเข้าไป ถ้าจะหาเรื่องก็อย่าเลยดีกว่าครับ อยู่กันแบบ สงบๆเย็นๆใจดีกว่านา

ohm123
    Guest

Quote Originally Posted by foduck View Post
    เอาเข้าไป ถ้าจะหาเรื่องก็อย่าเลยดีกว่าครับ อยู่กันแบบ สงบๆเย็นๆใจดีกว่านา
    ผมไม่ได้คิดหาเรื่องเลยครับแค่เหน็บหนุกๆน่ะครับ ลองดูที่ไอค่อนแสดงอารมณ์ก็ได้ครับผมจะใช้ไอค่อนนี้แสดงอารมณ์ตอนโพสไว้นะครับ ขอโทษทุกท่านด้วยครับที่ทำให้เข้าใจผิด ผมไม่คิดจะป่วนหรอกนะครับแค่แสดงความคิดเห็น ต้องขออภัยใน ณ ที่นี้ด้วยครับ ohm123

OverclockZone Member eol's Avatar
    ปากเกร็ด - สวนแตง

เปลี่ยน board ใหม่ ก็ย้ายของเก่ามามันก็ลำบากไง *-*!!
    (ทำ sql db ไม่เป็นหรอก 555+ เป็นแต่ text db - -!)

Moderator พีคุง's Avatar
    Beneath the sky

ถ้าข้อมูลมันมีไม่กี่ร้อยไม่กี่พัน row

การ import ข้าม form ก็ไม่ยากเท่าไหร่หรอกครับ

แต่นี่สมาชิกมีถึงหลักหมื่น มันเสี่ยงต่อการทำให้ DB เสียหาย เพราะถ้าเกิดพลาดแค่แถวเดียว มันจะลากส่วนที่เหลือไปหมด (ต่อให้ใช้สคริปก็เถอะ แต่ DB พังเพราะสคริปก็มีให้เห็นเยอะแยะ)

สร้างใหม่ ง่ายและเบากว่าเยอะครับ

อีกอย่าง การสมัครใหม่ก็ไม่ได้ยากและวุ่นวายซักเท่าไหร่ ออกแรงคลิกไม่กี่ที ใช้สายตาและสมองช่วยอ่านและคิดนิดหน่อยเท่านั้นเอง

ที่สำคัญ บอร์ดเนี่ย เค้าให้ใช้ฟรี ไม่ได้เก็บเงิน มันไม่จำเป็นต้อง service แบบป้อนถึงปาก ที่นี่เป็นแหล่งความรู้ที่แจกฟรี แต่จะได้มาก็ต้องออกแรงซักนิดนึง

ปล.
    ก่อนจะโวยวายและโทษนู้นโทษนี่ ลองตั้งหน้าตั้งตาอ่านประกาศ และข้อความต่างๆจากผู้ดูแลระบบก่อน

ประโยคพวกนี้ผมไม่ได้ตั้งใจจะบอกเจ้าของกระทู้เท่านั้น แต่ต้องการบอกทุกคนที่คิดเหมือนเจ้าของกระทู้ด้วย

Who Am I ? ZoLKoRn's Avatar

Quote Originally Posted by พีคุง View Post
    ถ้าข้อมูลมันมีไม่กี่ร้อยไม่กี่พัน row

การ import ข้าม form ก็ไม่ยากเท่าไหร่หรอกครับ

แต่นี่สมาชิกมีถึงหลักหมื่น มันเสี่ยงต่อการทำให้ DB เสียหาย เพราะถ้าเกิดพลาดแค่แถวเดียว มันจะลากส่วนที่เหลือไปหมด (ต่อให้ใช้สคริปก็เถอะ แต่ DB พังเพราะสคริปก็มีให้เห็นเยอะแยะ)

สร้างใหม่ ง่ายและเบากว่าเยอะครับ

อีกอย่าง การสมัครใหม่ก็ไม่ได้ยากและวุ่นวายซักเท่าไหร่ ออกแรงคลิกไม่กี่ที ใช้สายตาและสมองช่วยอ่านและคิดนิดหน่อยเท่านั้นเอง

ที่สำคัญ บอร์ดเนี่ย เค้าให้ใช้ฟรี ไม่ได้เก็บเงิน มันไม่จำเป็นต้อง service แบบป้อนถึงปาก ที่นี่เป็นแหล่งความรู้ที่แจกฟรี แต่จะได้มาก็ต้องออกแรงซักนิดนึง

ปล.
    ก่อนจะโวยวายและโทษนู้นโทษนี่ ลองตั้งหน้าตั้งตาอ่านประกาศ และข้อความต่างๆจากผู้ดูแลระบบก่อน

ประโยคพวกนี้ผมไม่ได้ตั้งใจจะบอกเจ้าของกระทู้เท่านั้น แต่ต้องการบอกทุกคนที่คิดเหมือนเจ้าของกระทู้ด้วย
    ได้ใจความและสาระที่ครบถ้วนจริงๆ แบบว่าได้แรงอกนิ

OverclockZone Member Monk82's Avatar

9ต้องสมัครใหม่หมดเลยล่ะครับ ทุกท่านสมัครใหม่หมดครับ

OverclockZone Member Pat_CSSU's Avatar

Quote Originally Posted by พีคุง View Post

ปล.

ว่าจะกลับมาพิมพ์แบบนี้แล้วเชียว มีคนพิมพ์เสียแล้ว อิอิ

OverclockZone Member หมวยZa's Avatar

555 เมมเก่าหมวย อยู่ในอันดับ TOP 50 ด้วยนะ ยังไม่เสียดายเลย เพราะว่า มันเป็นแค่ค่า Digital 0111010110 ที่แปลออกมาเป็นตัวอักษรแค่นั้นเอง

OverclockZone Member 191's Avatar

555 ตลกเก่า

Bookmarks

Bookmarks