Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเข้ามาดูหน่อยค้าบ{ใด้โปรด} T-T T-T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเข้ามาดูหน่อยค้าบ{ใด้โปรด} T-T T-T

อากานเปงเเบบนี้คับ พอเราคลิกที่ icon {1ครั้ง}ที่หน้าwindowเเล้วiconจะเปงสีนํ้าเงินใช้ป่าวกั๊บ เเต่เมื่อเราคลิกที่ว่างๆๆๆบนหน้าwindowเเล้วสีนํ้าเงินมันจะหายใปใช้ป่าว เเต่ของผมมันใม่หายอ่ะต้องคลิกที่iconเดิมอิกครั้งอ่ะถึงจะหายใปอ่ะ T-T ใม่รู้เกิดจากอะใรเล่นเกมอยู่ๆก็เปงเองเลยใม่รู้จะเเก้ใงเเล้วคับ กะจะลองลงwindowใหม่อ่ะ เล่นลำบากมากเลยคับ ช่วยบอกผมหน่อยคับจนปัญญาเเล้วคับ

ไปติ๊กถูกตรงนี้ให้หมดลองดูเผื่อจะหาย

Comment

ตามข้างบนคับ

Comment

พี่เดียวมาทีเดียว เคลียเลย 55

Comment

มานยางเปงเหมือนเดิมเลยคับของเดิมก็ติ้กถูกหมดเลยนะคับ T-T

Comment

Originally posted by Disorder_Pro_Za View Post
            มานยางเปงเหมือนเดิมเลยคับของเดิมก็ติ้กถูกหมดเลยนะคับ T-T
            อาจจะโดนไวรัส หรือ สปายแวร์ ก็เป็นได้ +..+

Comment

ช่วยหน่อยครับหรือต้องลงwindowใหม่เพิ่งประกอบมาใหม่{ที่ร้านโก๊ดwindowมาให้ผมตอนที่ผมให้ร้านลง โปรเเกรมให้อ่ะคับ} ขอขอบคุนล้วงหน้าขอรับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                อาจจะโดนไวรัส หรือ สปายแวร์ ก็เป็นได้ +..+
                OH MY GOD

Comment

Working...
                X