Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามวิธีเล่นโหมดยกล้อใน NFS Prostreet หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามวิธีเล่นโหมดยกล้อใน NFS Prostreet หน่อยคับ

1.ต้องใข้คชรถแบบไหนถึงจะทำได้คับ
    -ผมใช้BMW z3 Coupe พยายามทำแล้วแต่ไม่สำเร็จคับ
    -ใช้Ford GT ลองแล้วก็ยังไม่สำเร็จ

2.รถที่เอามาเล่นนี่ต้องจูนอะไรเพิ่มไหม
    -เห็นลสมันใช้รถแบบธรรมดามาแข่งได้เลยสงสัย

ใครเล่นแล้วช่วยบอกทีนะคับ ติดอยู่แถวๆนี้นานละ

แดรกกับยกล้อต้อง ซูปร้่าเท่านั้น ลองไปซื้อมาขับดูแล้วจะรู็ว่าเป็นไง ยกเป็นพันสบายๆ

Comment

เกียร์1เวลาล้อยกแล้ว พอถึงเกียร์2 ก็กดไนตัสเลย เวลาเข้าเกียร์3-4-5 ต้องเข้าให้ถูกจังหวะด้วยนะครับ ถ้าเข้าผิดจังหวะความเร็วรถอยากจะตกได้ ทำให้รถยกล้อได้ไม่ไกลเท่าไรครับ

Comment

ค้นท่าน ค้น กระทู้หมวดนี้ละ หึๆ

Comment

เคยบอกไปแล้วลองค้นดู

Comment

Originally posted by zeonmx View Post
            แดรกกับยกล้อต้อง ซูปร้่าเท่านั้น ลองไปซื้อมาขับดูแล้วจะรู็ว่าเป็นไง ยกเป็นพันสบายๆ
            เดียวไปลองดู

แล้วคันอื่นมันทำไม่ค่อยได้เหรอคับ

Comment

ผมใช้Zondaคับ ที่คันละ7แสนกว่าๆ แข่งธรรมดายังลอยเลย(แต่ลอยตอนเกียร์6)

Comment

Originally posted by ZervZ View Post
                ผมใช้Zondaคับ ที่คันละ7แสนกว่าๆ แข่งธรรมดายังลอยเลย(แต่ลอยตอนเกียร์6)
                อิอิ ผมก็มีแต่เอาไปเล่นกริฟเรช พอดีได้จิ้มได้บัตรรถฟรีเลยถอยมาเล่นๆ

Comment

แนะนำ Porsche 911 แบบแต่งสุดๆครับ พอเร่งออกตัวมันจะยกล้อเองทันทีเลยพอไปถึงเกียร์ 4 ก็ยิง nos ให้มันยกต่อไปอีก ผมเคยทำได้สูงสุดประมาณ 1200 ฟุตครับ ส่วนแดรกต้องยกให้ supra ครับ

Comment

แนะนำรถอเมริกันครับ

พวกเชปวี่ SS/ด็อด ชาดเจอร์

วิธีแต่งก็ปรับยางหลังให้อ่อนๆสปริงหลังอ่อนๆ/โชคหลังอ่อนๆ/เวลาวิ่งกดให้ได้perfectให้หมด พอขึ้นเกียร์4 ยิงnosตามเลย 1000+

Comment

ใช้ supra พยายามสุดๆได้ 1327 ฟุต เสียดายไม่ได้อัดวีดีโอไว้ อัดไว้แค่ตอนที่ได้เกือบๆพันสาม
                      http://www.youtube.com/watch?v=iLuQAJC5LE8

Comment

เล่นยังไงมันก็ไม่ยกล้อเลย

มีวิธีไหนให้ยกล้อ

ใช้ซูปร้่ามันก็ไม่ยกเลย

ต้องกดตัวไหนบ้าง

ใครรู้บอกวิธีหน่อยนะครับ

Comment

pontiac gto ครับแจ่มสุด ลองดูครับ

คันนี้เลย

Comment

MAZDA RX-7 ครับ คันนี้ยกดีสุดที่ผมเล่นมาเลยครับ ผมยกตั้งแต่ออกตัว ยันเข้าเล่นชัย
                            ยังไม่ตก แต่จะเอาคันไหนก็แล้วแต่ชอบเลยครับ แต่รถยกล้อต้อง เป็นรถที่ขับหลัง ครับ
                            ขับ4 ไม่ขึ้น

Comment

Working...
                            X