Announcement

Collapse
No announcement yet.

งง sketch up กระตุก!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งง sketch up กระตุก!!!

ใช้sketch up ไม่ได้เลยอะคับ กระตุกมากเลย พอดีเปลี่ยนการ์ดจอ จาก X300se เปน HD3850 อะคับ ก่อนเปลี่ยนก้อลื่นปกตินะคับ เเต่พอมาใช้ การ์ดจอตัวใหม่ ทำไมกระตุกมากเลยอะคับ ควรเเก้ยังไงดีคับ T^T ทำงานไม่ได้ เเย่เเล้วว

ไม่น่านะครับ ลองถอนโปรแกรมออกก่อน แล้วถอนไดร์เวอร์ แล้วลงไดร์เวอร์ตัวล่าสุดครับ แล้วค่อนลงโปรแกรมใหม่ ดูสิว่าจะเป็นยังไง

Comment

ไม่หายอะคับ เหมือนมันจะเปน bug เเต่ ถ้าเปน bug ทำไม การ์ดจอเก่าผมถึงใช้ได้อะคับ แล้วผมควรทำไงอะคับ ต้องรีบใช้โปรเเกรมอะคับ

Comment

ของผมก็ใช่ ATI เหมือนกันไม่เห็นเป็นไรเลย
        ของลบแล้วลงไดร์เวอร์กับโปรแกรมใหม่ดูคับ

Comment

Working...
        X