Announcement

Collapse
No announcement yet.

- อยากทราบว่าผู้ที่ใช้ cpu 32 bits จะเปลี่ยนกันเมื่อไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เมื่อจำเป็นต้องใช้วินโด้ 64 bit ครับ

Comment

อีกนานน่ะ ผมว่า รอไปก่อนครับ ไม่ต้องรีบ

อีกหน่อย วินโด้64บิท แจ่มแล้ว ค่อยเปลี่ยน ของก็แรงขึ้น ราคาถูกลง คุ้มกว่าครับ

Comment

Originally posted by ิบี View Post
        เมื่อมีตัง..
        ใช่เลย และเปลี่ยนแล้วด้วยเพราะมาตังแล้ว อิๆ

Comment

ผมกำลังจะเปลี่ยนครับ เครื่องชักจะเล่นเกมไม่รอดแล้ว

Comment

แนะนำให้เอาซีพียู 32 bit มาต่อขนานกัน เป็น 64 bit คับ

อย่าไปทำจิงๆ นะ 55+

Comment

จนกว่ามันจะสิ้นใจตายไม่ก้อเมื่ออะไรๆส่วนใหญ่ต้องการ64 bits

Comment

ตอนแรกคิดว่าจะเปลี่ยนเมื่อตอนเหมาะสมครับ

และก็คิดว่าตอนนี้เหมาะสมแล้ว

จาก P4 478 เป็น C2D ทุกอย่างลงตัว ( ยกเว้นราคา -*- มันแพงอ่ะ )

Comment

คิดว่าไม่มีความจำเป็นเพราะคอมเก่ายัง support กับโปรแกรมต่างๆอยู่
                  รออยู่เหมือนกันว่าถ้ามันไม่สามารถใช้งานตามที่เราต้องการได้แล้วก็จะเปลี่ยน
                  ก็เอาแบบสุดๆเลย
                  Last edited by vahahaha; 17 Nov 2006, 15:49:11.

Comment

เมื่อมีตังครับ

Comment

Working...
                    X