Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอารูป P35 Neo2-FR งามๆมาฝาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอารูป P35 Neo2-FR งามๆมาฝาก

หลังจากที่ ลุ้นอยู่หลายวันว่าจะได้เมื่อไร และแล้ว เมื่อวาน ก็ได้มา ก็เลยประกอบทันทีครับ
    Attached Files

พอดีพัดลมตัวเล็กๆ แบบมีไฟมันเหลือตัวนึง เลยเอามาติดที่ชิพเซ็ต N/B ซะเลย

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
      หลังจากที่ ลุ้นอยู่หลายวันว่าจะได้เมื่อไร และแล้ว เมื่อวาน ก็ได้มา ก็เลยประกอบทันทีครับ
      มาเจิมคนแรก ถ้ากล่องดีกว่านี้ภาพคงสวยมากมาย

ใช้การ์ดจอของ MSI ด้วย

Comment

ใช้แล้วเป็นไงมั่งครับ

Comment

ไฟ LED มีมากมายครับ ตาม slot ต่างๆ ก็มีไฟนะ สมมุดผมใส่ ก้าอจอ 2 ตัว ที่ช่อง PCI-E ก็จะขึ้นไฟ 2 ดวงเลยครับ แต่พอดี มีก้าดจอตัวเดียว กะ โมเด็ม 56 K ตัวนึง เลยเป็นแบบที่เห็นนะ

Comment

ขออภัยนะครับ รูปไม่ชัดเอาซะเลย พอดีใช้ Pocket PC ถ่าย ได้ชัดสุดล้ะครับ

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
              มาเจิมคนแรก ถ้ากล่องดีกว่านี้ภาพคงสวยมากมาย

ใช้การ์ดจอของ MSI ด้วย
              อ่ะแน่นอน อิอิ MSI ก็มี ก้าดจอ ในไทยทั้งที ต้องลองซะหน่อยครับ

Comment

ตัวนี้เวลาบีเซลต้องแปะฟลอยไหมท่านหรือสลับจั๊มเปอร์อย่างเดียว

Comment

ไฟมากมายจริงๆ ค่าตัวเท่าไหร่ครับตัวนี้

Comment

ไฟLedมันเปิดปิดได้เหรอท่าน

Comment

Originally posted by tazmako View Post
                      ไฟมากมายจริงๆ ค่าตัวเท่าไหร่ครับตัวนี้
                      3990 ต่อเหลือ 3950 ครับ

Originally posted by Zemos View Post
                      ไฟLedมันเปิดปิดได้เหรอท่าน
                      ตรงที่เป็นพัดลมอ่ะใช่ครับ ที่บอด ติดตลอดครับ

Originally posted by Zemos View Post
                      ตัวนี้เวลาบีเซลต้องแปะฟลอยไหมท่านหรือสลับจั๊มเปอร์อย่างเดียว
                      สลับจัมเปอร์เอาครับ สลับปุ๊บวิ่งบัส 333 ทันทีไม่ต้องแปะฟลอยให้เมื่อย

Comment

ว่าแต่เคสรกจัง

Comment

โอ้ทำ bsel ด้วย jumper อย่างงี้น่าสอย

Comment

ว่าแต่เคสรกจัง
                            เอาให้โล่งแค่ตรงบอดพอครับ ข้้างหน้าหมกเอาไว้ก่อน

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                              เอาให้โล่งแค่ตรงบอดพอครับ ข้้างหน้าหมกเอาไว้ก่อน
                              เจี๊ยกกกกกกกกก
                              ว่าแต่3.2ต้องเพิ่มไฟเท่าไหร่ครับ

Comment

Working...
                              X