Announcement

Collapse
No announcement yet.

Black is here

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อย่างแรง

Comment

มาอีกแล้ว

Comment

6400+ *0*

Comment

Request 24/7 (ORTHOS+3DMark03) ได้ไหมท่าน

รึ อย่างต่ำ 24hr. (ORTHOS+3DMark03) กะดะ Thx. ...สู้ๆ

Comment

ตัวคูณมหาศาลอย่างแรง

Comment

Originally posted by Vanilaice View Post
              Request 24/7 (ORTHOS+3DMark03) ได้ไหมท่าน

รึ อย่างต่ำ 24hr. (ORTHOS+3DMark03) กะดะ Thx. ...สู้ๆ
              ไม่จำเป็นเลยนะครับ เพราะ 3.2 นี่คือค่าดีฟอล์ของโฟรเซสเซอร์ตัวนี้เลย ยังไม่ได้ทำการคล๊อกแต่อย่างใด

Comment

ต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่ไม่ได้มาอัพต่อเนื่องจากบอร์ดที่ใช้ทดสอบเกิดเหตุการไม่ขาดฝัน มีพลุไฟพวยพุ่งจากมอสเฟส - - แล้วก็เปิดไม่ติดอีกเลย

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                  ต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่ไม่ได้มาอัพต่อเนื่องจากบอร์ดที่ใช้ทดสอบเกิดเหตุการไม่ขาดฝัน มีพลุไฟพวยพุ่งจากมอสเฟส - - แล้วก็เปิดไม่ติดอีกเลย
                  ใช่บอร์ทอะไรหรอท่าน อยากรู้เหตุการณ์

Comment

Originally posted by Satanic View Post
                    ใช่บอร์ทอะไรหรอท่าน อยากรู้เหตุการณ์
                    DFI Infinity SLI-M2

Comment

รอติดตามผลงานครับ ว่าแต่ท่านมองบอร์ดตัวไหนมาแทนครับ เผื่อผมจะจับมาคู่ก่ะ 5000+BE ผมซ่ะหน่อย

Comment

Originally posted by Sareshiku View Post
                        รอติดตามผลงานครับ ว่าแต่ท่านมองบอร์ดตัวไหนมาแทนครับ เผื่อผมจะจับมาคู่ก่ะ 5000+BE ผมซ่ะหน่อย
                        ที่ดูไว้ก็ ABIT / DFI และล่าสุดได้จับ MSI ก็ไม่ธรรมดาเหมือนกันครับ ตอนนี้ยังบอกไม่ได้ว่าจะเอาตัวไหนกำลังมองๆอยู่ด้วยอะครับ

Comment

ผมเพิ่มเติมให้ในส่วนของผมครับ จะได้ดูได้จากที่เดียวกันเลย
                          Last edited by Sareshiku; 21 Aug 2008, 16:22:57.

Comment

Originally posted by Sareshiku View Post
                            ผมเพิ่มเติมให้ในส่วนของผมครับ จะได้ดูได้จากที่เดียวกันเลย
                            ดีทีเดียวครับ แต่แรมดูท่าจะไม่ไหวแล้วนะครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                              ดีทีเดียวครับ แต่แรมดูท่าจะไม่ไหวแล้วนะครับ
                              ไม่แน่ใจว่าไม่ไหวหรือว่าไฟไม่พอ ใส่ได้แค่ 1.95 M2N-E อ่ะ

แรมบ้านๆได้เท่านี้ก็ดีแล้วครับ หรือว่าท่านเห็นว่าไงครับ
                              Last edited by Sareshiku; 12 Jan 2008, 04:06:49.

Comment

ใช้ os x64 หรือ x86 อ่ะ

Comment

Working...
                                X