Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงท่านเจ้าของ P5K-E WIFI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถึงท่านเจ้าของ P5K-E WIFI

ไบออสตัวใหม่ออกแล้วน่ะครับ

0906

เท่าที่เห็น รับ fsb1600 และ รับ ตัวคูณ .5

อ้อ มีโชว์ค่า CL แรมด้วย
    Attached Files

P5KR ใช้ได้ป่าวคับ

Comment

OC ไปได้ไกลขึ้นมั้ยครับ

Comment

Originally posted by e20wac View Post
        P5KR ใช้ได้ป่าวคับ
        Bios ใหม่ 0403 ยังตันอยู่ที่ 333 อยู่เลยครับ ยังไม่รับ FSB 1600 ครับ ดูตามรูป จขกท นะครับ

Comment

พร้อมรับศึกหนักเต็มพิกัดแล้วอ่ะจิ เหอะๆๆๆ

Comment

ผมอัพแล้วความร้อนมันเปลี่ยนอ่ะ มันต่ำลงเยอะเลย ในรูปตรงกรอบสีน้ำเงิน เหอะๆ ในไบออสก็เป็น นอกนั้นปกติ

Comment

ก่อนหน้านี้ความร้อนมันเพี้ยนมากครับ ผมพุ่งไฟ 100 องศาเลยทีเดียวเชียว แต่sinkเย็นเจี๊ยบ -*-

biosตัวนี้รับประกันความแหล่ม อิอิ ใช้อยู่ดีเลยทีเดียว
              Last edited by ohm27; 8 Jan 2008, 21:10:30.

Comment

เฮ้ย จริงอ่ะ เดี๋ยวลองมั้ง....แต่.....มันอัฟอย่างไง ไม่เคยลองของ ASUS

Comment

Originally posted by samutss View Post
                  เฮ้ย จริงอ่ะ เดี๋ยวลองมั้ง....แต่.....มันอัฟอย่างไง ไม่เคยลองของ ASUS
                  เอาไฟล์ ใส่ แฟลชไดรพ แล้วเสียบคาแล้วบูต แล้วไปในไบออสแล้วเข้า เมนู asus ez flash

เครื่องจะมองเป็น แฟลชไดรพ เป็น ไดรพเอ เลือกไฟล์ แล้ว ตกลง ครับ

Comment

ไม่มีทั้งสองอย่าง-*- ใช้ asus updateได้มั้ยครับ แล้วใช้ยังไง

Comment

Originally posted by Broken Hell View Post
                      ไม่มีทั้งสองอย่าง-*- ใช้ asus updateได้มั้ยครับ แล้วใช้ยังไง
                      อัพเดท บน asus update ได้ครับ..... แตกไฟล์แล้วก็กดเลือก แล้ว flash ก็เรียบร้อย้

Comment

Originally posted by peachtoy View Post
                        เอาไฟล์ ใส่ แฟลชไดรพ แล้วเสียบคาแล้วบูต แล้วไปในไบออสแล้วเข้า เมนู asus ez flash

เครื่องจะมองเป็น แฟลชไดรพ เป็น ไดรพเอ เลือกไฟล์ แล้ว ตกลง ครับ
                        ขอบคุณครับ.....

Comment

Originally posted by golf252 View Post
                          อัพเดท บน asus update ได้ครับ..... แตกไฟล์แล้วก็กดเลือก แล้ว flash ก็เรียบร้อย้
                          ทำได้ละครับ ขอบคุณมาก

Comment

โอ้ว ไบออสตัวใหม่มันหลอกป่ะเนี่ย
                            Attached Files

Comment

เง้อ ทำไมของผมอัพแล้วมันพุ่งไป 48-50 เลยอะครับ จากเดิม 36-38 ver.0703 no oc.
                              อัพกลับได้มั้ยเนี่ย-*-

Comment

Working...
                              X