Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมซื้อ Enhance มาใช้กะคอมผม แล้วมันจะประกอบแบบ PSU ตัวเก่าได้รึป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมซื้อ Enhance มาใช้กะคอมผม แล้วมันจะประกอบแบบ PSU ตัวเก่าได้รึป่าวครับ

ตอนนี้ใช้เคส Delux Model 432 อยู่ PSU ก็เลยเป็น Delux 450 watt ใบพัดเดียว ตอนประกอบ ช่างก็คว่ำพัดลมลงล่าง แล้วก็ใส่เคสมาใช้งาน เพราะช่องมันอยู่ข้างบน

ทีนี้ถ้าผมจะซื้อ Enhance 550 /600 watt มาจะเสียบรูบนของเคสได้รึป่าวครับ

รบกวนช่วยแนะนำผมทีครับ ขี้เกียจแบกเคสไปใส่ที่พันทิพ มันหนัก - -"

ปล. BlueStrom II หาซื้อได้ที่ไหนเหรอครับ หาในพันทิพ ไม่เจอเลย

ได้ตามปกติครับ

Comment

เกือบงง อิอิ ใส่ได้คับ ไม่มีปัญหา

Comment

ขอบคุณครับ

ตอนพิมพ์เมาๆนิหน่อย ต้องขออภัยด้วย

Comment

จะไปหาซื้อ Bluestrom II ได้ที่ไหนน้อ

Comment

Originally posted by oh!great View Post
            จะไปหาซื้อ Bluestrom II ได้ที่ไหนน้อ
            ร้าน 109 สาขาเสรีมีขาย ผมใช้ 500 watt อยู่ตัวนึงก็ดีครับ

Comment

แหงะ ร้านที่เสรี ไกลบ้านผมง่ะ - -"

ลองดู Enhance 5150 G // TT470 watt ก่อนก็ได้

หาไม่ได้ก็ Enermaxx อิอิ

Comment

Working...
              X