Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนที่ซื้อSapphire HD3870 ได้ของแถมอะไรมั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมได้ 2 เเผ่น เหมือนกันครับ driver กะ 3dmark06

Comment

อืมม... สำหรับที่เราได้มาทดสอบนั้น จะเป็นตัว DEMO จากต่างประเทศ และกับตัว retail ที่ขายจริงนั้น อาจจะไม่
      เหมือนกัน แต่เท่าที่ดูๆมา ทุกคนที่ซื้อได้ 2 แผ่นเหมือนๆกัน แสดงว่าเวอร์ชันขายจริงในบ้านเราได้แค่ 2 แผ่นตามนั้นหละครับ

Comment

สองแผ่นครับ

Comment

ตัวadaptor DVI-HDMI ของซัฟฟาย3870มันห่วยจริงๆ ต่อเข้าทีวีภาพเบลอไม่ชัดเลย
          พอเปลี่ยนadaptorเป็นตัวที่ซื้อมาจากชั้นล่างพันทิพย์ตัวละ150ภาพชัดแจ๋ว เสียตังค์เพิ่มโดยใช่เหตุ

Comment

ผมก็ได้ 2 แผ่นนะคับ แต่จากที่ผมคิดนะว่ามันคงได้มาครบนะครับเพราะบนกล่องก็เขียนว่าได้ปค่ 2 แผ่น ส่วนที่ได้ 4 แผ่นนั่นผมว่า มันของใหม่ที่เข้ามาป่าวอะ แบบนี้ป่าวอะ - -หรือผมมั่วเอง

Comment

Working...
            X