Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark HD3850 256 MB /DVI/HDMI(PCI-e) มาแว้ววววววววววววววว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Spark ตัวนี้ เย้นกว่า PowerColor 3850 512Mb Oc นะขอบอก แถมลากได้ไกลกว่าด้วย

Comment

ค่ายนี้ไม่เน้นสวยมานานละ

Comment

คุ้มๆๆๆ

Comment

ราคาน่าโดนมาก เหอๆ

Comment

นี่ถ้าการ์ด มีสีขาวหน่อย นี่ใช่เลยครับ ขาว แดง น้ำเงิน การ์ดรักชาติ

Comment

น่าสน แต่ตอนนี้นี้ไม่รู้ว่ามีการ์ดแรงๆไปทำไม -*-

Comment

มี ยันต์กันแต็ป ป่าว

Comment

รบกวนถามท่านที่ถอยมาแล้วนิดครับ
                  1. แรมมันกี่ ns หรือครับ
                  2. มันมีแถมตัวแปลงจาก HDMI to DVI และตัวแปลงจาก D-sub to component หรือ S-video แถมมาไหมครับ
                  ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                  X