Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องสเปคคอมครับ เล่นเกมส์ออนไลน์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องสเปคคอมครับ เล่นเกมส์ออนไลน์ครับ

ขอถามเรื่องสเปคคอมครับ เล่นเกมส์ออนไลน์ครับ
    ถ้าผมจัดสเปคแบบนี่ จะเล่นเกมส์ออนไลน์ไหวไหมครับ
    แล้วเล่นได้ประมาณไหนครับ พวกที่ภาพสวยๆ แบบ cabal จะเล่นได้ไหมครับ
    จะไปซื้ออาทิตย์หน้าแล้วครับ ขอบคุณมากครับ
    Cpu E2140
    MB Asrock Wolfdale1333-D667
    Ram 1 กิ๊ก
    HD 80 SATA

ถ้าผมใช้การ์ดจอออนบอร์ดอ่ะครับ จะไหวไหม
    Last edited by wareareyou; 8 Jan 2008, 10:52:03.

แล้วกาดจออ่ะ ใช้ของอะไร ถ้า ซีรีย์ 6 ขึ้นก็เล่นสบายแล้ว...

Comment

ถ้าคุณจะเล่น(เน้น)คาบาลแล้วจะใช้การ์ดจอออนบอร์ด ย้ายไปเป็น 2X 4000+ กับพวกบอร์ด Geforec6150 ก็ได้ครับ เพื่อนผมใช้อยู่ภาพก็โอเค ไม่กระตุกมากมาย (มาตอบในอินเทลซะง้าน)

Comment

การ์ดจอ GF 7300 GT ก็ได้ครับ เล่นได้ทุกเกมส์

Comment

Working...
        X