Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยน่ะคับ Spark 8500GT Xtreme (TD,DDRlll) 256 mb ทำ sli ได้ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยน่ะคับ Spark 8500GT Xtreme (TD,DDRlll) 256 mb ทำ sli ได้ไหมคับ

ถ้าทำได้แล้วมันจะแรงสู้ 8600 GTS 1ตัว ได้ไหมคับ
    ปล ต่อ SLI รันที่ 16x ทั้ง 2 ตัวน่ะคับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบน่ะคับ

ได้ครับ
    น่าจะสูสีในบางเกมส์ครับ หลักๆคงสู้ไม่ได้

Comment

ไม่คุ้ม....

Comment

Originally posted by dears View Post
        ไม่คุ้ม....
        เห็น ท่านเคยโม 8600 อยู่ ไม่ทราบว่าผมจะโมแนวเดียวกับท่านได้ไหมคับ แล้ว โมไฟเหมือนกันไหมคับ

Comment

Originally posted by benzevolll View Post
          เห็น ท่านเคยโม 8600 อยู่ ไม่ทราบว่าผมจะโมแนวเดียวกับท่านได้ไหมคับ แล้ว โมไฟเหมือนกันไหมคับ
          มีแต๊ป

Comment

ใช่โมไฟ แบบ 8600 ได้ไหมคับ
            ช่วยบอกหน่อย

Comment

จะเอาตัวเดียวมาโมไฟแม่นบ่????

ถ้างั้นต้องดูที่ลาย pcb ก่อนง่ะ คิดว่าน่าจะหาลายไม่ยาก ถ้ายากนักก็ถามตาหัวเกียร์ได้ เพราะว่า.................
              เอิ๊กกกกกกก

Comment

ดูลายยังไง คับ พอดีไม่เคยโมไฟมาก่อนเลย

ปล. แต่ใจรักจะแรง อิอิ
                Last edited by benzevolll; 8 Jan 2008, 17:39:36.

Comment

Working...
                X