Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับเกมส์ FlatOut2 ดูให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับเกมส์ FlatOut2 ดูให้หน่อย

คือผมซื้อแผ่นมาลง ลงได้ปกติ สามารถเข้าเกมส์ได้ปกติเลยครับ

คลิ๊กได้ทุกเมนู แต่พอเข้าเริ่มเล่นเกมส์ ภาพ ส่วนนึงเป็นสีเทาอ่ะครับ

มองไม่เห็นเลยครับ ส่วนแผนที่ อะไรรอบ ข้างปกติ ไม่ทราบเปนไรครับ

ขอบคุณครับ

ขอสเปคด้วยคับ

Comment

...
      Last edited by sickmind; 20 Jun 2009, 23:50:54.

Comment

การ์ดออนบอร์ดเหรอป่าวคับเนี่ย

Comment

ครับ ใช่ครับ

เล่นไม่ได้หรอครับนี่ T^T

แล้วทำไม ตรงหน้าเมนูมันปกติอ่ะคับ

Comment

เล่นไม่ได้แน่นอนคับ

ระบบที่ต้องการ: P4 2.0GHz, 256MB RAM, 3.5GB HD, 64MB 3D card
            ระบบที่แนะนำ: P4 2.8GHz, 512MB RAM, 128MB 3D card, joystick หรือ gamepad

Comment

-*- ยันยันว่าเล่นม่ายได้งับ

Comment

ขอบคุณนะครับ ตอนนี้เล่นได้และ
                Last edited by sickmind; 20 Jun 2009, 23:51:28.

Comment

Working...
                X