Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำจอ lcd 20 นิ้วหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำจอ lcd 20 นิ้วหน่อยครับ

แต่ว่าแถวบ้านมันมีแต่ samsung อะคับดูรุ่น 206BW อยู่ อยากรู้ว่ามันดีไหมครับ
    อ๋อ แนะนำบอร์ดสำหรับใส่ E2140 ด้วยครับ ไม่คล๊อก ไม่เล่นเกมส์ ใช้ทำงาน ดูหนัง ฟังเพลงครับ อีกอย่างคือลำโพง 2.1 บอร์ด + ลำโพง งบ 7000 ครับ แล้วก็อีกเหมือนกันที่แถวบ้านมีแต่ Creative
    ครับ ตัวอื่นหายาก

ซัมซุงก็ดีนะคับ บอร์ดก็ asrock คับ ถูกดี ลำโพงครีเอทีพก็โอนะคับ เอาที่แถวบ้านมีก็ดีคับไม่ต้องเหนื่อยไปหาที่อื่น

Comment

ผมว่าเพิ่มงบนิดนึงขยับเป็น 22 ดีกว่าครับ

Comment

apple ครับชัดมากๆๆ แต่การ์ดจอต้อง 8600 ขึ้นครับ ดีครับผมใช้อยู่ ราคา25000บาทครับ

Comment

ใช้ Samsung 205BW อยู่อ่ะครับ ก็โอเคนะ เพราะว่าไม่เคยใช้อันอื่น แหะๆ
          ตินิดนึง ความละเอียดมันอ่ะ 1680*1050 ปรับค่าอื่นก็ไม่ชัด ดูหนังวีซีดีก็ไม่ชัด ต้องดีวีดีเท่านั้น (การ์ดจอผมไม่ดีด้วยมั้ง 7800GS AGP เอง) รอ คคห. อื่นอีกและกัน

Comment

การ์ดจอเป็น 2400XT กับจอ 20 นิ้ว ดูหนังไหวไหมครับ

Comment

Working...
            X