Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำที่ซื้อ benQ s4-335 หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำที่ซื้อ benQ s4-335 หน่อยคับ

อยากได้บริการดีๆ คับ ถ้ามีปัญหาจะได้ไปเครมง่ายๆ (จิงๆไม่อยากเครม) แนะนำทีนะคับ ขอบคุณ
    ล่วงหน้าคับ

ไม่มีเลยหรอคับ ที่ดีๆ

Comment

ถ้าเรื่องเคลมไปศูนย์ที่สะพานควายดีที่สุดครับ แต่เร่องร้านที่จะซื้อแนะนำ CSC ที่เซียร์ครับ เพราะว้าการเคลมถ้าเคลมผ่านร้านมันจะช้าและมักจะดองเครื่อง

Comment

ไปที่สะพานควายดีที่สุด

Comment

ยังไม่มีเครื่องคับ อยากรู้ที่ซื้อก่อนอ่ะคับ ที่สะพานควายมีขายด้วยเลยเปล่าคับ อยากได้แถวพันพิมไม่ก็ไอทีมอล์อ่ะคับแนะนำร้านที

Comment

ถ้าร้าน แนะนำ CSC ที่เซียร์ครับ หรือที่ไหนก็ได้ครับ ที่เค้าให้ test เครื่องก่อนที่จะจ่ายเงิน
            คุณก็ทดสอบเครื่องให้ละเอียดเลยครับ แต่ถ้าซื้อมาแล้วมีปัญหา ให้ไปเคลมที่สะพานควายครับผม

Comment

อ่อ ขอบคุณมากคับ

Comment

csc เซียร์คับดีจริงแต่พันทิพเน่านะ งงเหมือนกันว่าร้านเดียวกันคนละสาขาบริการต่างกันราวฟ้ากับดิน

Comment

j.i.b. เซียร์ก็ดีนะครับ

Comment

Originally posted by kt15 View Post
                    j.i.b. เซียร์ก็ดีนะครับ

แต่มันไม่ฟรีvat และมีประกันแค่ปีเดียว(ตอนผมซื้อนะ)

Comment

jib เซียร ผมเกลียดมากอ่ะ มีประวัติกะร้านนี้อยู่ สมัยเป็นช่างคอมในเซียร

Comment

5555 ใช่ครับ ถ้ายกมือ ผมยกให้ 2มือ ครับ <แถม ขาอีก 2ข้างเลย> ไม่ไหวร้านนี้

Comment

แล้วถ้า บ้าๆบอๆ ใน 7วัน ไปที่ร้านเลย ช่ายป่ะหรืว่า สะพาน

Comment

Originally posted by Etaboom View Post
                            แล้วถ้า บ้าๆบอๆ ใน 7วัน ไปที่ร้านเลย ช่ายป่ะหรืว่า สะพาน
                            ก่อน7วันไปเปล่ยนตัวใหม่ได้เลยในร้านที่ซื้อคับ
                            หลังจากนั้นไปที่สะพานควายคับ

Comment

Working...
                            X