Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Sound audigy7.1 value

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Sound audigy7.1 value

คือว่าผมจะซื้อ audigy 7.1 value อยากทราบว่าเจ้าตัวนี้เสียงมันดีหรือป่าวครับ ผมเอามาฟังเพลงเฉยๆคับ และอยากทราบอีกว่า...... sound audigy 7.1 value
    ในกล่องมี Driver ที่ Support Windows Vista 32bit ไหมครับ

หรือว่าต้องโหลด Driver จากตามเว็ปต่างๆหลอคับ

ถ้าต้องโหลดขอความกรุณาขอลิ้งด้วยคับ จะเป็นบุญอย่างสูงเลยค๊าฟฟ

ฟังเพลงแบบเสียงนิ่มๆ OK ครับ ผมว่าเสียงมันสบายหูดี เบสไม่แน่นเกินไป แหลมก็ไม่แหลมเกินไป
    เหมาะสมกับราคา
    driver สำหรับ Vista มีครับผม สมัยต้นปีที่ออกใหม่ๆ ปรับอะไรมิได้เลย เรียกว่าลงบน vista ใมห้มันเห็นว่ามีการ์ดเท่านั้นแล แต่หลังๆมานี้มีการปรับปรุงให้พอจะปรับอะไรให้มากขึ้น

Comment

ก็โอเคดีครับตอนนี่ HardwareHouse 1290 ไม่รู้ร้านนอกราคาเท่าไร

Comment

ผมว่า เป็นอะไรที่น่าจับมาลงหัวแร้งมากครับ

Originally posted by aonej20 View Post
        ก็โอเคดีครับตอนนี่ HardwareHouse 1290 ไม่รู้ร้านนอกราคาเท่าไร
        JIB 1050

Comment

อมรโคราชขาย 980 บาทเอง

Comment

เสียงใช้ได้ครับ

Comment

up ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

Comment

มันจะคุ้มค่ากับเงินที่เราเสียไปไหมครับ ถ้าผมจะสอยเจ้าตัว audigy 7.1 value มาอ่ะคับ

ถ้าไม่คุ้ม ช่วยๆ แนะนำตัวอื่นหน่อยครับ งบ 1500 ครับ

สิ่งที่ผมต้องการคือคุณภาพของเสียงที่ดีกว่า ซาวน์ออนบอร์ดอย่างเห็นได้ชัดอ่ะครับ ผมเน้นฟังเพลง แนว Hiphop R&B อ่ะครับ

Comment

งบ 1500 หา Audigy1 แจ๊คทองมือ2 ในนี้สิ หรือ 1800 ก็ได้ Audigy2zs นี่เลย

Comment

ตอนนี้ผมใช้อยู้ครับเสียงก็ ok แต่ผมกำลังจะเปลี่ยน 2zs อยู่ครับ ชื้อผมใหมครับ ผมใช้ลำโพง x1300 5.1

Comment

หา Audugy 1 SB0090 เเจ็คสี หรือเเจ็คทองก็ได้ ครับ คุ้มกว่า

Comment

Working...
                      X