Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคส gview มีขายที่เสรีเซ็นเตอร์หรือเปล่าอะเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคส gview มีขายที่เสรีเซ็นเตอร์หรือเปล่าอะเหรอครับ

เคส gview มีขายที่เสรีเซ็นเตอร์หรือเปล่าอะเหรอครับ มีขายร้านไหนบ้างอะเหรอครับ สวยดีอะนะ

ไม่ลองดู CASE ยี่ห้อนี้ดูบ้างล่ะครับ PLENTY งานดีกว่า Gview เยอะ อย่างเช่น SHINOBI,ACHILLES,FERRARI พัดลม 14 CM + 12 CM + AIRDUCT+8CM POWER 500W เค้าก็ดีนะมีสายไนร่อนหุ้มด้วย ถึงแม้จะไม่ใช่วัตต์เต็มแต่ทางร้านเค้าบอกดีกว่า Gview อีก ผมใช้ ACHILESS อยู่สวยมากพัดลมข้างหน้าเป็นไฟด้วย ผมลืม Gview ไปเลยครับ.
    http://www.plentycomputer.com/

Comment

ผมกะว่าจะไม่เอาpower supplyอยู่แล้วอะ มีอยู่แล้วอะนะ ก็ดูเรื่องความสวย

Comment

G-View รุ่นไหน อ่ะครับ เพราะบางรุนแถม PSU ให้ด้วย ราคาก็ประมาณ 1400

Comment

มีขายครับหลายห้ามากไปเลือกดู

Comment

มีหลายรุ่นเลยลองไปเลือกดู
            Attached Files

Comment

เดินดูเลยครับ ถูกใจแน่นอน

Comment

ร้าน 109 ก็มีครับ ร้านในเสรีนั่นแหล่ะครับพี่น้อง

Comment

มีครับเคยเห็นอยู่
                  แต่จำชื่อร้านไม่ได้

Comment

Working...
                  X