Announcement

Collapse
No announcement yet.

MB ASUS P5KR ให้สาย sata รึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MB ASUS P5KR ให้สาย sata รึเปล่าครับ

ถ้าไม่มีมาให้ ช่วยแนะนำสายให้ด้วยครับ จะเอาไปใช้ กับ HDD WD 2500ys ต่อ raid ครับ

และวันนี้ไปซื้อ DVDR ASUS 2014 sata ปรากฏว่าไม่มีสาย sata มาให้ (ปรกติรึเปล่าครับ)

ให้มานะคับ 2 เส้น

Comment

หาซื้อเอา เส้นละ 20 บาทได้ครับ

Comment

Originally posted by 666 View Post
        ถ้าไม่มีมาให้ ช่วยแนะนำสายให้ด้วยครับ จะเอาไปใช้ กับ HDD WD 2500ys ต่อ raid ครับ

และวันนี้ไปซื้อ DVDR ASUS 2014 sata ปรากฏว่าไม่มีสาย sata มาให้ (ปรกติรึเปล่าครับ)
        sata ผมได้มา 2เส้นกะสายไฟเลี้ยง 1เส้น ??? งงไมมันเส้นเดียวก็ไม่รู้
        ปล. DVD OEM มักไม่ให้สายครับ

Comment

ปกติจะแถมมากับเมนบอร์ด 2 เส้น อะ
          แต่ DQ6 ให้มา 6 เส้น สีเหลือๆ ^^ ซื้อเส้นละ 10฿ ที่ ชั้น4 ก็ได้ ร้านติดกับลิฟนะ ร้าน M-In...

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ปกติจะแถมมากับเมนบอร์ด 2 เส้น อะ
            แต่ DQ6 ให้มา 6 เส้น สีเหลือๆ ^^ ซื้อเส้นละ 10฿ ที่ ชั้น4 ก็ได้ ร้านติดกับลิฟนะ ร้าน M-In...
            ถูกต้องนะครับบบบบ จะแถมมาให้กับบอร์ด 2 เส้น แต่ ทำไมไม่แถมมาให้กับ DVD ด้วยหว่า...

Comment

ไม P5K ได้เยอะกว่า -*-
              sataหัวงอ 2เส้น sataหัวตรง2เส้น
              สายไฟเลี้ยง 2หัว 1เส้น

Comment

แถมแน่นอนครับ^^"

Comment

ของผม p5kr ได้ sataหัวงอ 2เส้น sataหัวตรง2เส้น หัวแปลง 4 พิน1หัวเป็น sata2หัว 1เส้นครับ

Comment

แถมแน่นอนครับสาย SATA

Comment

Working...
                    X