Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆๆที่อยู่พิโลกขอถามไรหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆๆที่อยู่พิโลกขอถามไรหน่อยครับ

คืออยากถามว่าที่พิโลกมีซิ้งพวกกาดจอขายไหม อยากหามาใส่8800gtสักตัวอ่ะครับ มีไรแนะนำด้วยนะครับ
    Last edited by jumpookjaz; 9 Jan 2008, 09:18:59.

ดันๆๆก่อนเดียวตก - -

Comment

พิษณุโลก ไม่มีของแบบนั้นขายเลยครับ เท่าที่ทราบมา.

Comment

แล้วจาหาได้ที่ไหนอ่ะครับ มีเวปสั่งซื้อแบบปลอดภัยๆไหมครับ แล้วมานใส่ยากไหมอ่ะ ใครมีไรแนะนำดีๆๆมาบอกกันได้นะครับ

Comment

- http://www.jedicool.com/

http://www.tkcom99.com/

- ไม่ยากครับ แค่อ่านคู่มืออย่างละเอียด และทำตามอย่างระมัดระวัง

Comment

ไม่มีครับ
            ผมไปส่องมาทุกร้าน บางร้านก็กากจัด บอกมาได้ ตูไม่รู้จัก
            เวปก็ตามท่าน หัวเกียร์โลด

Comment

เหอๆอยากจาบอกว่าร้านไฟล์คอมไม่รุ้จักยี่ห้อgalaxy "เค้าบอกยี่ห้อไรว่ะ น้องไม่เอาแทนxfxหรอ" ผมเลยเอาXFXมาแทน ขอบคุณมากๆๆทุกๆๆทานเลยครับ

Comment

Originally posted by jumpookjaz View Post
                เหอๆอยากจาบอกว่าร้านไฟล์คอมไม่รุ้จักยี่ห้อgalaxy "เค้าบอกยี่ห้อไรว่ะ น้องไม่เอาแทนxfxหรอ" ผมเลยเอาXFXมาแทน ขอบคุณมากๆๆทุกๆๆทานเลยครับ
                ร้านนี้เลี่ยงได้เลี่ยงเลยครับ ขายของแพงมากมาย
                แล้วร้านนี้ดูถูกผมอีกต่างหาก ทั้งๆที่ผมรู้มากกว่ามัน

Comment

ว่าแต่ถ้าผมเปลี่ยนแล้วจาหมดประกันเลยรึเปล่าครับ

Comment

THERMALRIGHT HR-03 PLUS รุ่นนี้ใส่ได้เปล่าเค้า8800gt

Comment

Originally posted by jumpookjaz View Post
                      THERMALRIGHT HR-03 PLUS รุ่นนี้ใส่ได้เปล่าเค้า8800gt
                      ใส่ไม่ได้ครับ

8800GT ใส่

HR-03 Rev.A
                      HR-03GT
                      VF900
                      VF1000
                      Duorb
                      ฯลฯ

ถ้าเย็นจัดก็ HR-03 ครับ แต่เปลืองพื้นที่ติดตั้งหน่อย
                      ถ้าประหยัดพื้นที่ติดตั้ง Duorb น่าโอเคครับ แต่เย็นน้อยกว่า HR-03

Comment

กำเลย -*- ถ้าจะให้แจ๋วจริงต้อง MSI 8800GT OC Edition ครับ

แต่ XFX ก็ Work นะ ถือว่าไม่เสียหาย

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                        ร้านนี้เลี่ยงได้เลี่ยงเลยครับ ขายของแพงมากมาย
                        แล้วร้านนี้ดูถูกผมอีกต่างหาก ทั้งๆที่ผมรู้มากกว่ามัน
                        เค้าถือว่าประกันเค้าดีคับ ผมฟังจากพี่ที่รู้จักกันมา ตอนซื้อนี่บอกเลยนะ ของแรงไม่ถูกใจ เอามาเปลี่ยนใหม่ได้เลย ภายใน 7 วัน พอพี่ผมใช้ไปได้ซัก3-4วัน เอาไปเปล่ยนบอกจะเพิ่มตังแลกตัวที่แรงกว่า ร้านบอกว่า"ถ้ามันไม่แรงทำไมไม่เอามาเปลี่ยนตั้งแต่วันแรกที่ซื้อไปล่ะ" อ่าว แล้วจะพูดทำนกเอี้ยงอะไรวะ ว่า 7 วัน -*-
                        ส่วนไอ้เรื่องดูถูกนี่ ผมก็เคยโดนร้าน IQ มานะ อิอิ ธรรมดาครับ เค้าเก่งๆกันทั้งงั้น ได้ทำงานประทุมทอง

ว่าแต่ถ้าผมเปลี่ยนแล้วจาหมดประกันเลยรึเปล่าครับ
                        อันนี้ไม่แน่ใจครับ ลองดูที่พัดลมว่ามีวอยประกันไหม ถ้ามีก็หมด ถ้าไม่มีก็เปลี่ยนได้เลยครับ เอาเป็นว่าอย่าให้วอยขาดเป็นพอ

Comment

Originally posted by ด.ช.อื๋อ View Post
                          เค้าถือว่าประกันเค้าดีคับ ผมฟังจากพี่ที่รู้จักกันมา ตอนซื้อนี่บอกเลยนะ ของแรงไม่ถูกใจ เอามาเปลี่ยนใหม่ได้เลย ภายใน 7 วัน พอพี่ผมใช้ไปได้ซัก3-4วัน เอาไปเปล่ยนบอกจะเพิ่มตังแลกตัวที่แรงกว่า ร้านบอกว่า"ถ้ามันไม่แรงทำไมไม่เอามาเปลี่ยนตั้งแต่วันแรกที่ซื้อไปล่ะ" อ่าว แล้วจะพูดทำนกเอี้ยงอะไรวะ ว่า 7 วัน -*-
                          ส่วนไอ้เรื่องดูถูกนี่ ผมก็เคยโดนร้าน IQ มานะ อิอิ ธรรมดาครับ เค้าเก่งๆกันทั้งงั้น ได้ทำงานประทุมทอง

ว่าแต่วันนี้ว่างป่ะ จะให้เทสอะไรหน่อย

Comment

ผมก็อยู่พิดโลกเหมือนกันครับ ที่พิดโลกบอกได้เลยว่าไม่มีของแต่งหรอกครับ เห็นมีอย่างมากก็พัดลมที่มีไฟสีๆอ่ะครับ ..อิอิ

ปล.ขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆที่อยู่พิดโลกด้วยกันด้วยนะครับ...อิอิ

Comment

แล้วกระทู้นี้อะครับ คนพิดโลกให้ความเห็นว่าไง

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=142703

ปล. เห็นว่าคนขายเป็นคน พิดโลก

Comment

Working...
                              X