Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง mainboard AMD ที่สามารถใช้ได้ทั้ง slot AGPและPCIมีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง mainboard AMD ที่สามารถใช้ได้ทั้ง slot AGPและPCIมีไหมครับ

ขอรบกวนสอบถามเรื่อง mainboard ที่สามารถใช้ได้ทั้ง agp และ pci เอาแบบราคาไม่แพงนะครับ พอดี่power supply ระเบิดพาเสียไปด้วยเลย คือผมใช้Slot AGP8X DDR และCpuของSempronนะครับ(อนาคตอาจจะเปลี่ยนเป็นSlot PCI X 16) ขอชื่อรุ่น ผู้ผลิตและราคาด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ไม่เห็นมีเลยครับ การ์ดจอAGPของคุณมันแรงแค่ไหนครับ ถ้าไม่แรงผมว่าถ้าไม่แรง เล่นตัวที่มีการ์ดจอออนบอร์ดแล้วค่อยอัพเกรดดีกว่า

Comment

มีเเต่ไม่เอามาขายกัน รอเปลี่ยนยกชุดเลยครับ

Comment

ไมมีขายครับ แต่ on board ช่วงนี้ก็แรงพอดูแล้วครับ ลองพิจารณาดูครับ

Comment

สมัยก่อนเคยมี MSI K8N-NEO3 FR ครับผม ของ 754

Comment

มี ครับ
            ของ ecs ครับ

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
              สมัยก่อนเคยมี MSI K8N-NEO3 FR ครับผม ของ 754
              ตามนั้นครับ เมื่อก่อนนี้หลายยี่ห้อมาก Asus เองยังทำเลย รู้สึกว่าเป็น 939 ก็ยังมีด้วย แต่เดี๋ยวนี้หาไม่ได้แล้ว แม้แต่มือ 2 ยังไม่เคยเห็นใครเอามาปล่อยเลย (หรือเขาปล่อยกันไปหมดแล้วก็ไม่รู้)

Comment

ไม่เคยเห็นเลยครับ สำหรับ AGP8x กับ PCI-E

Comment

Working...
                X