Announcement

Collapse
No announcement yet.

NFS Prostreet ปลดล็อกด้านสุดท้างยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NFS Prostreet ปลดล็อกด้านสุดท้างยังไงครับ

ไกล้จะจบแล้วครับแต่มันเหลืออยู่ด้านนึงมันบอกให้ทำลายสถิติ 4/10 อะไรไม่รู้ถึงจะปลดล็อกได้ ต้องไปแข็งสนามไหนเหรอครับ

เหอะๆ ผมเพิ่งซื้อมาเมื่อวาน ยังเล่นไปไม่ถึงไหนเลยอ่าาาาาาา

Comment

ฮะ ๆ ทำลายสถิติทุกสนามเลยครับ เพื่อความชัวร์

Comment

Originally posted by LegendORC View Post
        ฮะ ๆ ทำลายสถิติทุกสนามเลยครับ เพื่อความชัวร์
        เทพครับคนนี้

Comment

มันเป็นสนามของราชาประเภทอะไร ก็ทำลายสถิติอันนั้นซิคับ(แข่งอันไหนก็ไ้ด้ ที่เป็นประเภทเดียวกัน)

Comment

เหลือแค่ด้านนี้ครับ ประลองความเร็วใช้รถอะไรดีครับผมใช้ Zonda F แต่สุดหมดทุกอย่างเร่งตลอดทางไม่มีผ่อนยังทำลายสถิติไม่ได้เลย

Comment

เหมือนกันลยครับผมก็ติดอันนี้อันเดียวครับ

Audy TT ประลองความเร็ว ตอนแรกใช้ Skyliy แข่งไม่จบซักทีครับไม่คว่ามก็แหกโค้งครับ

Comment

Originally posted by YuE View Post
                เหลือแค่ด้านนี้ครับ ประลองความเร็วใช้รถอะไรดีครับผมใช้ Zonda F แต่สุดหมดทุกอย่างเร่งตลอดทางไม่มีผ่อนยังทำลายสถิติไม่ได้เลย

ผมไปเล่นออนไลน์มา R34 เส้นขอบฟ้า กินZondaเนียนๆเลยครับทั่น แต่ผมว่าขึ้นอยู่กับการเซ็ต
                เป็นส่วนใหญ่ครับ พวกเล่นออนไลน์มีแต่พวกเขี้ยวๆทั้งนั้น เล่นแล้วหวั่นใจ

Comment

Originally posted by 200sx View Post
                  เหอะๆ ผมเพิ่งซื้อมาเมื่อวาน ยังเล่นไปไม่ถึงไหนเลยอ่าาาาาาา
                  เหมียนกัน เล่นอยู่ด่านเดี่ยว ไปด่านอื่นไม่ได้เลย

Comment

รอบผมใช้ Lambo อ่ะ
                    ก่อนมาแข่ง กลับไปเล่นด่านเดิม เน้นที่มันมีด่านพวกประลองความเร็ว กะ Top speed เพื่อปลดล๊อคพวกรางวัลพิเศษมาแต่งรถ ครับ

แต่รอบสองใช้ 350Z ท้ายโคตรปัดเลย อิอิ

Comment

ติดด่านนี้เหมือนกันครับ ยึดครองด่านสุดท้ายก่อนปลดล็อคอันนี้ไม่ได้ซักที คะเเนนขาด 3000 ตลอดเลย ติดมาเกือบเดือนเเล้ว

Comment

มีอยู่ด้านนึงสถิติ 9000 โคตรเวอร์เลยผมพยายามสุดๆได้แค่ 7500 เอง

Comment

เอารถที่ยึดมาได้จากราชาทั้งหลาย มาเล่นแบบไม่ต้องเซ็ตใหม่ครับ เนียนๆ โดยเฉพาะดริฟ

Comment

ใส่หรัส unlockallthings ตรงช่องใส่ หรัส

ช่วยคุนได้ เอิ้กๆๆๆ

Comment

Working...
                            X