Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2N Sli Delux VS P5KR (ย้ายค่ายหาทดแทน)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M2N Sli Delux VS P5KR (ย้ายค่ายหาทดแทน)

พอดีผมจะย้ายค่ายจาก AMD หนีไปเล่น E8200 ครับ Board เก่าผม M2N Sli Delux เรื่อง OC ไม่ต้องพูดถึงครับ Opion ทุกอย่าง LAN GB 2 Port พูดได้ว่าพอใจทุกอย่างในบอร์ดตัวนี้เลย ผมอยากทราบว่าหากผมย้ายค่ายแล้วจะมีบอร์ดตัวไหนมาแทนได้บ้างครับ ราคาพอๆ กันนะครับ ของเป็น Asus เท่านั้น ... เปรียบให้ดูได้จะยิ่งดีเลยครับ ไม่ว่าเรื่องการอัดไฟ หรือ OC โดยรวมก็ได้ครับ หากมีดีกว่าก็ลองๆ เสนอมาครับ

**ขอขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าครับ

M2N ของท่านราคาประมาณไหนอะ 4000ใช่ป่ะครับ

คงต้อง P5KR แหละครับราคาใกล้กัน 4200

Comment

เห็นล่าสุด 4.500บาทครับ

Comment

p5kr ด้วยคนคับ แต่ถ้าไม่ทำ raid ก้อ p5k-se คับ^^"

Comment

Working...
        X