Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องพัดลมติดเคสหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องพัดลมติดเคสหน่อยคับ

มีขอสงสัยเกี่ยวกับพัดลมเคสอะคับ ช่วยแนะนำที่
    1. พัดลมด้านหลังเคสกับด้านข้าง ใช้พัดลมแบบเดียวกันรึป่าวคับ
    2. ที่ว่า ดูดออก กับ เป่าเข้านี้มันยังไงหรอคับ ช่วยอธิบายที่
    3. ด้านหลังนี้ใช้ ดูดออก ด้านข้างเป่าเข้า แบบนี้ถูกต้องไหมคับ
    4. จะสั่งซื้อผ่านทางเวบนี้ ต้องสั่งเวบไหนคับ และดุยังไงว่า อันไหน ด้วยหลัง ด้านข้างอ่ะคับ
    ขอบคุงมากกกกกกกกกกกกกกก
    http://www.tkcom99.com/index.php?is_...10&s_cat_id=76
    จะสั่งแบบนี้ดีคับ ที่ติดหลังเคสและด้านข้างอ่ะคับ
    Last edited by xfinalize; 9 Jan 2008, 12:34:30.

ทำไมมีดาวหว่า ดัน...

Comment

[QUOTE=xfinalize;1776737]มีขอสงสัยเกี่ยวกับพัดลมเคสอะคับ ช่วยแนะนำที่
      1. พัดลมด้านหลังเคสกับด้านข้าง ใช้พัดลมแบบเดียวกันรึป่าวคับ
      ...แบบเดียวกันครับแต่ต้องดูขนาดของพัดลมว่าขนาดเดียวกันหรือไม่ เวลาซื้อควรดูขนาดช่องพัดลมก่อนมาใส่
      2. ที่ว่า ดูดออก กับ เป่าเข้านี้มันยังไงหรอคับ ช่วยอธิบายที่
      ....ดูที่ตัวพัดลมเวลาที่ติดกับช่องพัดลม ดูดออกให้เอาด้านหน้าพัดลมออกมาโชว์ ส่วนดูดเข้าให้เอาด้านหลังโชว์ครับ
      3. ด้านหลังนี้ใช้ ดูดออก ด้านข้างเป่าเข้า แบบนี้ถูกต้องไหมคับ
      ....ด้านหลังควรดูดออก ส่วนด้านข้างจะดูดออกหรือดูดเข้วก็ได้

Comment

ซื้อมาตัวเดียวมันได้ทั้งเป่าเข้า ดูุดออกครับ อยู่ที่จะใส่ด้านไหน

Comment

ของผม ข้างหน้าดูเข้า ข้างหลังดูดออก ครับ^^"

Comment

Working...
          X