Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียงตอนยิงปืนเพี้ยนคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียงตอนยิงปืนเพี้ยนคะ

เป็นทุกเกมเลยอะพี่ crysis, lost planet, gta, splinter cell
    ปกติตอนยิงปืนเสียงมันจะดัง ปิ๊วๆ ใช่ปะพี่อยู่ดีๆมันก็ดัง ปี๊โกะ ปี๊โกะ
    งงปะพี่ คือมันไม่เป็นเสียงเดียวแล้ว แตกเป็นสองเสียง
    ตอนที่มีฉาก cut scene ถ้ามีเพลงประกอบนะพี่ เสียงมันจะหยุดแล้วเล่นต่อ
    ตลอดเลย หนู๋ใช้การ์ดเสียงที่แถมมาตัว supreme fx 2 อะพี่ ไดรเวอร์ก็อันที่ให้
    มาในกล่อง เปลี่ยนลำโพงเป็นหูฟังก็ไม่หาย

H u h u !

เอ่อ ... เล่น Final Fantasy อยู่รึเปล่า มีเสียง Chocobo ด้วย ปิโก๊ะ ปิโก๊ะ

^-^

Comment

เป็นทุกเกมเลยอะพี่ crysis, lost planet, gta, splinter cell
      ปกติตอนยิงปืนเสียงมันจะดัง ปิ๊วๆ ใช่ปะพี่อยู่ดีๆมันก็ดัง ปี๊โกะ ปี๊โกะ
      งงปะพี่ คือมันไม่เป็นเสียงเดียวแล้ว แตกเป็นสองเสียง
      ตอนที่มีฉาก cut scene ถ้ามีเพลงประกอบนะพี่ เสียงมันจะหยุดแล้วเล่นต่อ
      ตลอดเลย หนู๋ใช้การ์ดเสียงที่แถมมาตัว supreme fx 2 อะพี่ ไดรเวอร์ก็อันที่ให้
      มาในกล่อง เปลี่ยนลำโพงเป็นหูฟังก็ไม่หาย
      ซื้อมาจากญี่ปุ่นเหรอคับ

Comment

คิดเหมือนข้างบน เสียง Chocobo เอิ้กๆ

ป.ล. ไม่ได้ฃ่วยอะไรเลย

Comment

ลดลงครับ ให้เท่าๆผม ถ้าไม่หายผมก็หมดปัญญาละ ผมใช้ซาวตัวเดียวกับคุณครับ เน่าเหมือนกัน

Comment

ลูกผู้ชายตัวจริงมาแว้ว(repบน)

Comment

Originally posted by qbert View Post
              ลูกผู้ชายตัวจริงมาแว้ว(repบน)
              ด.ช. อยุ๋

Comment

เห้ย..นายแล้วไม่ใช่หรอคุณบอส ด.ช.นี่เด็กเกิ๊น

Comment

Working...
                X