Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows อันไหนดีสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows อันไหนดีสุด

อยากรู้คับ ว่า Windows dark4,5,6,sKz,truefast,vortex vista,leopard,black usa,crystal,GShell,Vtp,Vista Inspirat อันไหน เสถียรสุด สวยสุดอ่ะคับ

original คับ ชัวๆๆ

Comment

ถ้าให้เลือก.....Windows vortex ครับ

Comment

อันที่ใช้กับเครื่องเราแล้วไม่มีปัญหา ตัวนั้นแหละดีสุดครับ

Comment

ทำแผ่นเช็ตอัพวินโดวส์เองครับดีสุด

Comment

ข้อความจากคุณ หัวโบราณ
            อันที่ใช้กับเครื่องเราแล้วไม่มีปัญหา ตัวนั้นแหละดีสุดครับ
            เห็นด้วยตามนี้ครับ ส่วนตัวผมแล้ว skz ครับไม่เคยมีปัญหา แต่ถ้าเรื่องความสวยก็แล้วแต่ว่าใครชอบแบบไหนครับ
            Last edited by sakura-ken; 9 Jan 2008, 16:57:21.

Comment

แผ่นใหม่ๆเดี่ยวผมนี้ว่าปัญหาเยอะ เหมือน software รุ่นใหม่ๆของหลายๆโปรแกรมเดี่ยวนี้ปัญหาเยอะปรับนู๊นปรับนี้วุ่นวาย

โดยส่วนตัวแล้วผมใ้ช้ของ skz หาของเดือนที่เหมาะสมกับเครืองท่านที่สุดแล้วใช้ไปยาวๆเลยครับ

ส่วนความสวยถ้าไม่ขี้เกียจค่อยมาใส่เพิ่มเองก็ได้ครับ

Comment

ที่ว่ามานั้นไม่เคยเล่นซักตัวเลยแฮะ สรุปว่าเราเชยเหรอเนี่ยะ เหอะๆๆๆ

Comment

ผมว่า เดิม ๆ ไม่มีปรับแต่ง เวิร์คสุดนะค๊าบ

Comment

ไม่ดีซักอัน Original ดีสุด ถ้าอยากแต่ง หา Program เสริมมาลงดีกว่า

Comment

นายเเคทตาล็อก ทำ SiamCafe.V.1 ใหม่

เหนตอนทำ ดาร์ค 6 บอกไว้ว่า จะเปนรุ่นสุดท้าย

มาเริ่ม 1 ใหม่นี้เอง

ผมว่า เครดิต ที่เค้าทำมา มีพัฒนาการดี

Comment

original เสถียรที่สุดนะครับ ส่วนเรื่องสวยแต่งเองเอาน่ะครับ (- -")

Comment

Originally posted by Lightwave View Post
                          original เสถียรที่สุดนะครับ ส่วนเรื่องสวยแต่งเองเอาน่ะครับ (- -")
                          ตามนี้เลย

Comment

อันไหนที่คุณคิดว่าดี มันก็ดี แต่ที่ดีนะ
                            รุ่นแรกเลยละ ที่มี คีย์ ตัวจริง เสถียนที่สุด นะ จะ บอกให้
                            แต่ทุกวันนี้มันเน้นความงาม อันไหนดีไม่ดีกูไม่สน กูขอสวยไว้ก่อน...มันเป็นสะอย่างนี้ ....สาธุ

Comment

ป่วนๆๆๆ

Originally posted by dears View Post
                              ที่ว่ามานั้นไม่เคยเล่นซักตัวเลยแฮะ สรุปว่าเราเชยเหรอเนี่ยะ เหอะๆๆๆ
                              ตอบ ....เชยมาก

Comment

Working...
                              X