Announcement

Collapse
No announcement yet.

Riva Tuner 2.0 มองไม่เจอการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Riva Tuner 2.0 มองไม่เจอการ์ดจอ

คือผมพึงจาหัดoc อะครับว่าจะลองที่การ์ดจอก่อนแตผมโหลดRiva Tunerมาจากหน้าดาวโหลดเวบเรานี้ละครับแล้วมันก้เป้นเหมือนในรูปเข้าไปอ่านวิธีoc การ์ดจอมานต้องมีรูปการ์ดจอถึงจาทำได้ผมเลยงงเลยครับผมต้องทำไง
    Attached Files

ไม่รู้ว่าใช่ตัวใหม่หรือเปล่าครับ ลองดู Riva 2.06 มันอาจจะไม่รู้จักDriverที่ใหม่มากๆ เเค่นั้น

Comment

ว่าแต่ลง driver ให้การ์ดจอยังอ่ะ

Comment

บางรุ่นเล่นกะRiva เเล้วDriverไม่เห็นการ์ดจอ Strapผิดรุ่น

Comment

Working...
        X