Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้วิธีเปิดตัว hiddle หรือ ***** ใน windows xp ช่วยบอกให้ทีครับ ขอบคุณมากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้วิธีเปิดตัว hiddle หรือ ***** ใน windows xp ช่วยบอกให้ทีครับ ขอบคุณมากครับ

ใครรู้วิธีเปิดตัว hiddle หรือ ***** ใน windows xp ช่วยบอกให้ทีครับ ขอบคุณมากครับ

อย่างนี้อ่ะป่ะ

ไปที่ Tools แล้ว Folder Options

ตามรูปข้างล่าง

ถ้าติ๊กไปหมายเลข 1 จะ Show hidden Files and Folders

ส่วนหมายเลข 2 ถ้าเอาออก จะ โชว์นามสกุลไฟล์ต่อท้ายทุกไฟล์

Last edited by kingza99; 28 Aug 2008, 08:14:47.

Comment

แบบนี้อ่ะครับ หรือใครดึงพาสออกจาก BiPAC 5102S ได้ช่วยผมทีนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

ลองใช้โปรแกรมนี้ดู SeePassword

Comment

Originally posted by kamol01 View Post

แบบนี้อ่ะครับ หรือใครดึงพาสออกจาก BiPAC 5102S ได้ช่วยผมทีนะครับ ขอบคุณครับ
          ลองใช้โปรแกรม SeePassword ดู

Comment

Originally posted by kamol01 View Post

จะดึกออกมาทำอะไรหว่า ถ้ามันเป็นเครืองของท่านก็ดีแล้วไม่ใช่เหรอคลิกก็ต่อได้แล้ว

ถ้าจะเอาพาสแบบในรูปจริงๆ หรือยังไงจะไป reset พาส กับ ทรู ก็ได้นิครับ

Comment

ใช้ SeePassword ไม่ได้ครับ ลองดูแล้ว

Comment

Working...
              X