Announcement

Collapse
No announcement yet.

8400 GS เล่น CRYSIS ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8400 GS เล่น CRYSIS ได้ไหมครับ

8400 GS เล่น CRYSIS ได้ไหมครับ

ปรับกลางๆ ได้ไหม

กับ

E2140

CONROE1333-D667

2 GB OF RAM

low น่าจะไหว

Comment

specกระผม ตามลายเซ็น แรกๆก้อ กลางๆ พอเล่นไปหลังนี่lowทุกอันยังเหลือfpsแค่23

Comment

LOW ยังสวยเลยครับ (พอรับได้ เกมส์นี้กินสเปกเครื่องเยอะจัด)

Comment

ผม S41 ก้อเล่นที่ 800x600 Medium และ High บางตัวสวยมากครับ แต่เจอ effect มากๆแล้วจะกระตุกหน่อยครับ
          แต่พอเจอด่านสุดท้าย สุดยอดของความกระตุกเลยครับ

Comment

GF 8400 GS เล่นได้แค่ low เท่านั้นแหละครับ (เผลอๆ ยังมีหน่วงๆ อีก)

GF 8500 GT ยังแรงสู้ GF 7300 GT ไม่ได้เลยนะครับ

ยิ่ง GF 8400 GS ไม่ต้องสืบเลย ครับ

Comment

e6600+8800GTS ยังกระตุ๊กเลย ครับ แรม 2G เดี๋ยวสินเดือนจะไปเอาแรม อีก2G อิอิ

Comment

กินจัดจริงๆ เกมส์นี้

Comment

ของผมใช้ 7600 GTS ก็เล่นได้นะครับRAM 1 GB เอง(ลงเกมเสร็จก็เล่นเลยไม่ปรับอะไรเลย)

Comment

Working...
                  X