Announcement

Collapse
No announcement yet.

PW350 ผมจัดแบบนี้ไฟจะพอมั๊ยครับเนี่ย ?? อยากรู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PW350 ผมจัดแบบนี้ไฟจะพอมั๊ยครับเนี่ย ?? อยากรู้

PW 350w cooler master
    E4500
    p5kr
    hd3850
    ram 1g*2 667
    HD ide 80g*2 ผมไม่แน่ใจว่าใส่ 2 ide ได้รึเปล่าถ้าไม่ได้อาจใส่เป็น sata2 160 อีกตัว
    audigy ls
    dvd

ต้องยก power ใหม่มั๊ยครับท่านๆ ผมไม่มีความรู้เรื่องการกินไฟเลย

ถอยตัวใหม่เถอะครับ ถ้าเกิดมีปัญหาเดี๋ยวไม่คุ้มกัน

500 W เลขกำลังสวยครับ มากกว่ายิ่งดี

อย่างต่ำก็น่าจะเผื่อไว้สัก 400-450 W

Comment

แล้วพวก delux นี่มันเล่นได้มั๊ยครับ หรือว่าไม่คุ้มเสี่ยงวา

Comment

Working...
      X