Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF7200 GS กับ LCD 22"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF7200 GS กับ LCD 22"

ไม่ทราบว่า VGA GF7200 GS สามารถเอา LCD 22" อยู่ป่าวครับ รบกวนด้วยครับ
    มอง LCD 22 นิ้ว อยู่ครับ

ใช้งานทั่วไปไม่เล่นเกมสามมิติ ก็สบายๆครับ

Comment

Originally posted by Mr.T View Post
      ใช้งานทั่วไปไม่เล่นเกมสามมิติ ก็สบายๆครับ
      ขอบคุณครับ ส่วนเกมส์ไม่ค่อยได้เล่นเกมส์หนัก ๆ ครับ แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะมันใหญ่เกินงานเราหรือป่าว

Comment

ถ้า 7200GS 256MB น่าจะพอไหวครับ แต่ถ้าหารุ่นอื่นที่ดีกว่านี้ได้ก็ควรจะเปลี่ยนนะครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
          ถ้า 7200GS 256MB น่าจะพอไหวครับ แต่ถ้าหารุ่นอื่นที่ดีกว่านี้ได้ก็ควรจะเปลี่ยนนะครับ
          ขอบคุณครับ 7200GS 256 พอดิบพอดีเลยครับ เป็นข้อมูลในการตัดสินใจครับ

Comment

ถ้าเล่นเกมบน maximum resolution คงไม่สวยงาม

Comment

ผม x4000
              แรม1G*2
              7300GTMAxx
              ซัมซุงLCD19นิ้ว

เล่นคาบาวปรับกลางๆ รู้สึกหน่วงๆครับ(ปิด หิมะ ลม ฝน)

สเปกเดียวกันเล่น crt17นิ้ว ลื่นครับ

Comment

ถ้าใช้ธรรมดา + เกมส์ 2D ก็ เล่นได้เลยครับ ไม่มีหน่วง แต่ 3D คงเล่นได้ที่ความละเอียดต่ำ
                7200GS นี่ dota ยังไม่ลื่นเลยนะครับ(สุดหมด) หรือว่าผมเข้าใจผิด?

Comment

Working...
                X