Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดนไวรัสครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โดนไวรัสครับช่วยที

มันจะขึ้นมาที่หน้าจอวินโด เป็นหน้า InternetExplorer มันจะขึ้นมาเรื่อยๆเลยครับไม่ยอมหยุดถึงปิดมันมันก็จะขึ้นมาอีกครับ ใช้โปรแกรมอะไรถึงจะสแกนหายครับ ใครรู้ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

ลอง Ad-Aware SE Professional (ตอนนี้มี Ad-Aware2007ออกแล้ว แต่ทดลองแล้ว ชอบตัวเก่ามากกว่า)

แล้วอัพเดทล่าสุด แล้ว Full system scan ครับ

Comment

สงสัยโดนSpyware

Comment

เป็นเหมือนผมเลยคับ ใช้มาหลายโปรแกรมแล้วยังไม่หายเลย T_T

Comment

DOWNLOAD

เอานี่ไปลองดู ผมใช้เเก้ไวรัสเครื่องที่ร้านอยู่ ได้ผล เเต่กับตัว นั้นไม่รู้นะไม่เคยโดน fake ie killer อาจจะ อะนะ
          Last edited by heroin; 21 Aug 2008, 20:40:45.

Comment

ผมโหลดไม่ได้อ่ะคับคุณ heroin พอกดโหลดแล้วมันเด้งมาหน้าแรกของเวปอ่ะคับ

Comment

Working...
            X