Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาการคอมโบเกมคาบาวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาการคอมโบเกมคาบาวครับ

ผมกดคอมโบแล้วกดสกิลซัก 1-2 ที แล้วกดอีก ที หนึ่ง มันจะ ไหลไปจนสุดเลยอะครับ ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร อีก 1 ปัญหาครับ เวลาคลิกซื้อยาที่ร้านต้องคลิกประมาณ 7 ที ยาถึงจะออกมาให้ 1 อันอะครับ เกมคาบาวผมลงโดยการย่อไฟลวินรอร์จากเครื่องอื่นมาลงแล้วเล่น ไม่ทราบว่ามีผลไหมครับ
    (ใครเข้ามาช่วยตอบช่วยดันขอให้เจริญๆ)
    Last edited by mojojojoe; 10 Jan 2008, 13:04:31.

น่าจะเป็นการแลตนะครับ อาจจะแลตจากเนต หรือ อาจจะแลตจาก สเปกคอมก็ได้นะครับ

Comment

ไม่ใช่แลครึ แลต คือ อะไรหว่าผมงง หรือว่า ช๊อคโกแลต
      ปล.เผ่น

Comment

คอมบ้านผมเร็วมากครับเน็ตก็เร็วมาก เล่นคาบาวไม่มีกระตุกซักนิดเลยนะครับแต่เวลาตอนคอมโบกลับมีปัญหานี้ ที่ร้านข้างๆบ้านผมมันเล่นคาบาวยังแลค แต่ว่า คอมโบมันไม่มีปัญหาเลยครับ

Comment

ดัน ช่วยตอบทีนะครับอยากให้มันดีขึ้น ใครตอบขอให้เจริญๆ

Comment

คอมผม x4000

NF7

แรม1G*2

เมื่อก่อนใส่ 7300GTMAxx เล่น ไหลลื่นพอใช้ได้ (ปรับกลางๆ) คอมโบ ถ้าเอาจริงๆ ได้เกิน20คอมโบ

พอถอด 7300GTMAxx ออกใช้ ออนบอร์ด เล่นก็ไม่กระตุกอะไร(ปรับต่ำสุด) แต่ กดคอมโบไม่ทัน เกจมันวิ่งตก

ขอบก่อน แม้จะกดเร็วแล้วก็ตาม

Comment

ผมแก้ปัญหานี้ได้แล้วครับนึกว่าเป็นอะไร โทรศัพท์บ้านผมมี 2 อันอันนึงใส่สปิ๊กเตอร์ อีกอันไม่ใส่มันจึงดูดสัญญาณแรงผมจึงลองไปซื้อสปิ๊กเตอร์มา หุหุ ทุกอย่างเป็นปกติลื่นไหล กดคอมโบไปแล้ว 24 คอมโบครับ อิอิ

Comment

Working...
              X