Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมจะเปิดร้านขายของแต่งคอมเหมือนเจไดที่บางกะปิจะดีมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมจะเปิดร้านขายของแต่งคอมเหมือนเจไดที่บางกะปิจะดีมั๊ยครับ

ถ้าผมจะเปิดร้านขายของแต่งคอมเหมือนเจไดที่บางกะปิ (ITหลังน้อมจิต)จะดีมั๊ยครับ

กะว่าจะขายพวกเคส พัดลม ไฟ ซิงค์ ชุดน้ำ Etc. จะมีใครสนใจมั๊ยครับ

รบกวนถ้าใครพอทราบเบอร์ติดต่อดีลเลอร์ยี่ห้อต่างๆรบกวน Pm บอกผมหน่อยนะครับ

ตรงนั้น คนเดินน้อยอะครับ เหมือนคนไม่ค่อยรู้จัก อะครับ ถ้ามานมีคนเดินแบบตะวันนายังพอน่าเปิดครับผมว่านะ

Comment

จริงๆก็อยากได้ตะวันนาคับ แต่ตะวันนาที่เต็มน่ะคับ

Comment

มางามวงศ์วานดิครับ ที่เหลือเพียบ เดี๋ยวหุ้นด้วย

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
          มางามวงศ์วานดิครับ ที่เหลือเพียบ เดี๋ยวหุ้นด้วย

ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองไปเดินดูที่ครับ

ถ้าที่ไหนทำเลดีๆแนะนำได้นะครับ

Comment

ตะวันนาอีกเสียงงับ...ม่ายก็กลางห้างเดอมอเลย *0*!

Comment

Tawanna Square วันศุกร์-เสาร์ คนเยอะดีแต่ยังไงก็สู้ที่แรกไม่ได้

-- Happyland ไม่เห็นด้วยอย่างยิ่ง เงียบมาก ๆ --

Comment

เซ็นทรัล กำลังจะเปิดที่ชลบุรีครับ คนเมืองชลหาร้านแต่งคอมยาก ที่ตึกคอม ของก็น้อย อยากได้เจ๋งๆ ต้อถ่อไป กทม.

Comment

Originally posted by man10u View Post
                  Tawanna Square วันศุกร์-เสาร์ คนเยอะดีแต่ยังไงก็สู้ที่แรกไม่ได้

-- Happyland ไม่เห็นด้วยอย่างยิ่ง เงียบมาก ๆ --

Tawanna Square เค้าจะขายแต่พวกเสื้อผ้ารึเปล่าคับ ยังไม่ได้ไปเดินดูเลย

เดอะมอล กับตะวันนา 1 นี่รอคิวที่นานมากเลยครับ คิวยาวเป็นปีๆเลย

Comment

IT น้อมจิต มีคนเคยเปิดแล้ว ปิดไปแล้ว คนในบอดเรานี้แหละ จำชื่อไม่ได้ มันเงียบมากกกกก

ตะวันนาตอนนี้ก็มี แต่ของน้อย

Comment

ออกมาขายนอกพันธ์ทิพย์มีข้อดีหลายอย่างครับ
                      --ผู้ขาย ไม่ต้องเบียดสู้ราคากับคู่แข่งในตลาดกลุ่มเดียวกัน
                      --ผู้ซื้อ สะดวกสบายไม่ต้องนั่งรถเข้าไปในพันธ์ทิพย์ เด็กลาดกระบังยิ้มเลยครับถ้าตั้งร้านแถวบางกะปิ

Comment

ถ้ายังไงผมว่า น้อมจิตก็ยังดีกว่า ตรงด้านหลังนะครับ ทำป้ายบอกแล้วก็โปรโมตเยอะ ๆ หน่อยน่าจะอยู่ได้นะครับ น้อมจิตใช่ว่าคนจะน้อย ป้ายรถล้อมหน้าล้อมหลังเลย หาบู๊ตที่มองเห็นง่าย ๆ ผมว่าแจ่มดีออก

Comment

Originally posted by man10u View Post
                          ถ้ายังไงผมว่า น้อมจิตก็ยังดีกว่า ตรงด้านหลังนะครับ ทำป้ายบอกแล้วก็โปรโมตเยอะ ๆ หน่อยน่าจะอยู่ได้นะครับ น้อมจิตใช่ว่าคนจะน้อย ป้ายรถล้อมหน้าล้อมหลังเลย หาบู๊ตที่มองเห็นง่าย ๆ ผมว่าแจ่มดีออก
                          อืม สนใจ ผมว่าก้ดีนะ เด๋วผมไปซื้อด้วย

Comment

ผมว่าไปเปิดในตะวันนาดีกว่าน่ะ คนเดินเยอะดี

Comment

ตะวัณณานี่เรื่องค่าใช้จ่าย สัญญาต่าง ๆ ดูท่าทางจะหนักกว่าทางน้อมจิตแถมร้านต่อแถวอยู่เพียบเลยยังไงเปิดร้านแล้วมาบอกกันบ้างนะครับ อย่างน้อยผมคนนึงล่ะ ไปอุดหนุนแน่นอน

Comment

Working...
                              X