Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD-RW ของ PIONEER

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD-RW ของ PIONEER

คืออยากรู้รายละเอียดของแต่ละรุ่นอะครับไม่รู้จะไปหาที่ไหนดี
    ท่านใดรู้ช่วยแนะนำด้วยนะครับว่ามันต่างกันยังไง
    หรือจะไปหาดูได้ที่ไหน รุ่นก็ตามนี้อะครับ
    **DVD-RW PIONEER 18X [212BK]
    **DVD-RW PIONEER 20X [115BK]
    **DVD-RW PIONEER 20X [215BK]
    **DVD-RW PIONEER 20X [A15FXB]
    **DVD-RW PIONEER 18X [A12FXB1]
    เอาชื่อรุ่นมาจาก jib

zeer คับ เพียบ jib เดินไปทางไหนก้อเจอคับ ใน เซียร์^^"

Comment

อยากรู้เหมือนกันว่าหน้าอลูมิเนียมที่เป็น Sata2 มีมั้ยอยากได้

Comment

ที่ร้านTK ก็มีคับ

Comment

กรำ รายละเอียดของแต่ละรุ่นไม่มีท่านใดทราบกันเลยหรอครับ แบบว่าจะพิจารณาก่อนไปซื้ออะ ว่ามันทำไรได้มั่ง
          แล้วต่างกันยางงาย ไม่มีเว็บ ให้เข้าไปดูเลยหรือ เนี่ย.....

Comment

ไปถามที่ร้านเลยใช่มะครับ ว่ารุ่นไหน มีประสิทธิยังไง ทำอะไรได้มั่งเนี่ย ใช่ปะๆ
            เหอๆ

Comment

ถามที่ร้านได้เลยครับ แต่ก็ต้องถามก่อนว่ามีของรุ่นไหนบ้าง

Comment

ไม่รู้อะรู้แค่ว่า เอา 20 x มาก็ไม่ได้ใช้มันเพราะแผ่นที่เขียน 20 ได้นี่นับยี่ห้อได้เลย

Comment

gเหอๆๆ

Comment

DVD-RW PIONEER 18X [212BK] ผมใช้อยู่ก็โอเคนะไม่เลือกแผ่น เป็น sataด้วยสายไม่เกะกะ
                    lite-on ผมถอดวางมานานแล้วมันอ่านแผ่นทีดังมากยังเลือกแผ่นอีก อัพเฟิมแวร์ใหม่แล้วก็ไม่ดีขึ้น
                    (เป็นความเห็นส่วนตัว นะครับ)

http://www.pcresource.co.th/computer...ta-p-5951.html

Comment

ใช้ เหมือน rep บนเลยค๊าฟฟฟ อิอิ

Comment

รุ่น 212BK มีคนใช้เยอะสุดใช่ปะครับ แล้วมีใครเคยใช้รุ่นอื่นดูปะเปงไงมั่ง

Comment

DVD-RW PIONEER 20X [215BK]

เมื่อวานจับมาเครื่องนึง 1180 บ. ที่ jib
                          ก็ ok. นะ
                          แต่ยังเหมือนเดิมกับการอ่านของไพโอเนียร์ ที่ตอนแรกกว่าจะอ่านแผ่น จะช้าไปนิด
                          และเสียงเวลาโหลดอ่านดังกว่าพวก asus benq
                          ปล.จากที่มีในครอบครองตอนนี้ benq1650 asus1814bl และล่าสุด pioneer 215bk

Comment

Asus มันอ่านเลือกแผ่นครับ แผ่นลายนิดหน่อยไม่ได้ มันไม่ยอมอ่าน
                            พอผมเปลี่ยนเป็น pioneer มันช้าไปนิดหน่อยครับ แต่คือว่ามันอ่านไม่ยอมเลือกแผ่นได้ดีมาก ผมชอบตรงนี้แหละครับ

Comment

กำลังจะโละ asus หันมาใช้ pioneer แว้วครับ

Comment

Working...
                              X