Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดสเปคคอมโหลดหนังโป๊หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัดสเปคคอมโหลดหนังโป๊หน่อยครับ

งบ 20000 ใช้ดูเวปโป๊ โหลดหนังโป๊ เกมโป๊ ครับ

เครื่องไหนก็ดูได้

Comment

ซื้อ HDD 2TB มาลูกเดียว แล้ว ไปบ้านท่าน GURU เดียวพาไปก็ได้ครับ เต็มแม๊กกลับมาเลยครับ อิอิ ล้วนๆ

Comment

โห ท่านวิกร 2TB เลยหรือ
        อย่างนี้ตัวเหลืองแน่ๆครับ

แต่ผมอยากได้หนังเรื่องยาว มันส์ๆน่ะ ใครมีมาแลกกันบ้างครับ
        แถว Furtune (รัชดา)/ระยอง ผมมี 40-50 เรื่องมั๊งคับ (sub Eng ซะเกินครึ่ง)
        Last edited by Chan; 10 Jan 2008, 18:27:48.

Comment

Originally posted by Chan View Post
          โห ท่านวิกร 2TB เลยหรือ
          อย่างนี้ตัวเหลืองแน่ๆครับ

แต่ผมอยากได้หนังเรื่องยาว มันส์ๆน่ะ ใครมีมาแลกกันบ้างครับ
          แถว Furtune (รัชดา) ผมมี 40-50 เรื่องมั๊งคับ (sub Eng ซะเกินครึ่ง)
          โปรโมท ตัวเองจังเลยนะ เรื่องแบบนี้ อิอิ

Comment

หนังยาวของผมคือหนังแผ่นน่ะครับ ไม่ช่ายหนังสีชมพูยาวๆน่ะ...5555

Comment

อิ อิ หนังอะไรครับ อยากรู้จัง

Comment

555+

Comment

Originally posted by zaddum View Post
                  งบ 20000 ใช้ดูเวปโป๊ โหลดหนังโป๊ เกมโป๊ ครับ

เอาหนังมาดูก่อนสิ แบบไหนจะได้จัดถูก ทั้งหมดเลย ทั้งหมดเลย

Comment

นั่น เอาเข้าไป

Comment

ผมว่าเครื่องไงก็ช่างแต่คีย์บอร์ดต้องแบบนี้เลยครับ

PS/2 Keyboard Logitech 413 (White)
                      Model : Logitech 413 (White)
                      Interface : PS/2
                      รองรับ Windows 98/2000/ME/NT/XP
                      มีระบบช่องระบายน้ำ Spell-resistant หมดกังวลอุบัติเหตุเล็กๆ น้อยๆ เมื่อทำน้ำหก
                      มี 3 ปุ่ม ACPI Power Management Keys : Sleep, Wake Up, Power

Comment

Originally posted by devilshura View Post
                        ผมว่าเครื่องไงก็ช่างแต่คีย์บอร์ดต้องแบบนี้เลยครับ

PS/2 Keyboard Logitech 413 (White)
                        Model : Logitech 413 (White)
                        Interface : PS/2
                        รองรับ Windows 98/2000/ME/NT/XP
                        มีระบบช่องระบายน้ำ Spell-resistant หมดกังวลอุบัติเหตุเล็กๆ น้อยๆ เมื่อทำน้ำหก
                        มี 3 ปุ่ม ACPI Power Management Keys : Sleep, Wake Up, Power
                        สีแดง ๆ นี่ น่าคิด.......

Comment

เห็นด้วยคับ สีแดงๆเป็นคำตอบสุดท้าย....

Comment

จอสัก22นิ้ว การ์ดจอATI การ์ดเสียงX-FI ลำโพง5.1 เอาให้กระหื่ม หุๆ

Comment

หุหุ อยู่ รัชดา ซ.3 เน้อ มาแบ่งๆกันดูมั่งHDD 160 Gb ยังไม่ถึง25%เลย

Comment

Working...
                              X