Announcement

Collapse
No announcement yet.

เขาถาม CM//EX เอามั่ง Gigabyte // Enhance ตัวไหนดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เขาถาม CM//EX เอามั่ง Gigabyte // Enhance ตัวไหนดีกว่ากัน

เอาตัวไหนดี ถ้างบ ไม่เกิน 2700

Enhance 5150 G -- 2650 ของ Saveway สายยาวเฟื้อย มะเป็นระเบียบเล้ย -*-

GIGABYTE SUPERB 550W -- 2500 ของ Jedi ดูรูปแล้วงานเรียบร้อย

CM 550w -- 2250 (รึป่าว ลืมไปแล้ว) ที่ Jedi

ตัวไหนดีกว่ากันละครับนี่

หรือจะเก็บอีกหน่อย แล้วไปสอยตัวบนๆที่มี 80+ ไปเลยดีกว่าครับ - -"

ส่วนตัว เชียร์ Gigabyte Odin งับ (เอิ๊ก~)

ps Jedi นั้นละงับ ของมาแล้วแล้วเน้อ ราคาปายดูกานเอง ผมถอยละงับ >.<"!

Comment

^
      ^
      ท่านถอยอะไรมา เฉลยหน่อยได้ไหม

Comment

แอบเข้ามาส่องเผื่อจะเอามั่ง

ขอดูรูป PSU ของกิ๊กที่ราคา 2500 ได้รึเปล่าอะครับพอดีหาเจอแต่รุ่นโอดิน

ผมไปดูแล้วครับรูปเล็กมากๆ

\/
        \/
        \/
        Last edited by SCREW; 10 Jan 2008, 22:08:54.

Comment

^
          ^
          ลองไปดูใน www.jedicool.com สิท่าน ลงครบทุกรุ่นที่เอามาขายเลยนะครับ

แต่รายละเอียดผมไม่ค่อยแน่ใจในบางรุ่นอ่ะ

Comment

gigabyte น่าสนมากครับ ซีรียส์ odin ได้มาตรฐาน 80+ แทบทุกตัวเลย (ดูจากเวปไซต์ของกิ๊กกาบ๊วยเองอ่ะนะ)
            ซิ้งค์ข้างในเป็นทองแดง ราคาไม่เวอร์แบบอิเนอร์แมกด้วย

ส่วนผม นั่งคั่วเอ็น***นต่อปายยยย อุปกรณ์ผมมันเยอะแยะมากมาย
            Last edited by gidd009; 10 Jan 2008, 21:42:55.

Comment

ปัญหาคือ ตัวที่มอง มันมะช่าย Odin นี่น่ะสิครับ -*-

Comment

ตอนแรกเชียร์ Enhance 5150 GH แต่ตอนนี้เริ่มนอกใจไปจีบน้อง odin สวย น่ารัก หุ่นดี เซ็กซี่ บ้าไปแร้ว

ถ้าเอางบไม่เกิน 3000 CM ก็ดีใช้ได้เลยครับ

ผมก็ใช้อยู่ CM กับ Enermax
                Last edited by Akatsuki; 11 Jan 2008, 01:55:32.

Comment

อันนี้ link Gigabyte Odin

Comment

อ่ะ ขอบคุณงับๆ

ถามต่อนิด CM ตัวไหนดีละคับ ในงบ 3000 แล้วประกันมันดีป่าวอ่ะ CM เห็นเป็นของ Shin inter
                    Last edited by oh!great; 11 Jan 2008, 09:24:26.

Comment

ดันนิด มาแลกเปลี่ยนความเห็นกันครับ

Comment

GIGABYTE น่าลองมากๆ ไม่แัพงด้วย

Comment

จะเอากี่ W อ่ะท่าน

Comment

ตอนนี้มองๆ เอารุ่นไม่เกิน 650 watt ครับ มากกว่านี้ไม่รู้เอามาทำไม -*-

Comment

นอกเรื่องหน่อยนะครับ
                              อยากรู้ว่า odin GT550W กับ odin pro550W มันต่างกันอย่างไรหรือครับ
                              พอดีสนใจสองตัวนี้อยู่

Comment

Working...
                              X