Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมได้เท่านี้เองอ่ะครับ อยากได้ซํก 13k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมได้เท่านี้เองอ่ะครับ อยากได้ซํก 13k

ตามข้างบนเลยครับ
    Attached Files

ลอง phenom ซิงับ
    รับรองเกินเป้า หุหุ

Comment

บอร์ดอะไรอ่ะครับ ดูโดยรวมแล้วถือว่า Spec สูงแล้วแต่ไหงคะแนนไม่พุ่ง

รึต้องลองกะพวก 7xx ถึงจะเห็นผล PCIEx 2.0 เอิ้กๆๆ ^_^

Comment

ปกติครับ cpuไม่แรง
        ของผมก็ประมาณนั้น

Comment

แรงละครับ
          ต้องพวก QXXXX นะ ปั่นคะแนน 3D 06 ดีนักแล CPU Score 3000-4000 Up ทำให้คะแนนตัวอื่นๆ ขยับด้วย

Comment

Originally posted by dears View Post
            ลอง phenom ซิงับ
            รับรองเกินเป้า หุหุ

Comment

ฟีนอมแพง ท่าน E6550 ก็ ขึ้นกระฉูดแล้ว เอิ้กๆๆๆ

Comment

ว่าจะลองเป้น 5000+be ควบกับ k9a2 มันน่าจะดีขึ้นไหม

Comment

Originally posted by Satanic View Post
                  ว่าจะลองเป้น 5000+be ควบกับ k9a2 มันน่าจะดีขึ้นไหม
                  เหมือนเดิม เผลอๆได้อ่อนกว่าเดิมถ้า oc ไม่ได้เท่าเดิม

อยากได้คะแนนเยอะ intel โลด

Comment

Working...
                  X