Announcement

Collapse
No announcement yet.

แต่ละท่าน Update Diver กันอย่างไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

1.ลบอันเก่าออกก่อน แล้วค่อยลงอันใหม่

Comment

ข้อ1 เป็นมาตรฐานครับ ข้อ2 ถ้ารู้องค์ประกอบเเล้วก็ย้ายมาใส่ทับได้ครับ

Comment

1.ครับ 2ทำแล้วบางทีสีเน่า -*-

Comment

1.แน่นอนที่สุด

เพิ่มข้อ 3 ถ้าไม่ชัวร์ว่าจะดีกว่าเก่ารึเปล่าให้ทำ System Restore เก็บไว้ก่อนก็ดีครับ
          ตัดปัญหาการลงแล้วไม่เวิร์คแล้วต้องลบทิ้งกลับมาลงตัวเดิมอีก

Comment

ลบอันเก่าก่อน เขาทำอย่างไรครับแนะนำหน่อยครับ

Comment

เอ่ออออ...จริงๆแล้ว โดนบังคับให้ต้องถอดของเก่าออกก่อนแล้วต้งลงใหม่น่ะครับ สำหรับผม ถ้าไม่ทำให้มันก็จะงอแงง๊องแง๊ง เลยจำใจครับ อิอิ

Comment

ของผม 2. ครับง่ายดี ลงปุ๊บไม่รีเครื่องเล่นเกมต่อเลย ^^"
                ปล. อย่าทำตามนะครับ เค้าเรียกว่ามักง่าย เครื่องเดี้ยงมาจะยุ่ง
                Last edited by Benz_36; 11 Jan 2008, 18:38:28.

Comment

Working...
                X